ผู้ชาย+peek-a-boo
โดย BOTANIC
BOTANIC
ตอนนี้กำลังเล็งอยู่อ่ะคับ

ว่าสอบเสดจาไปออเดอร์เพราะshopเมืองไทยไม่มีoversizeมีแต่ตัวstandard

อ่านหนังสือหัวจะแตกและมาผ่อนคลายนิดนึง

เพื่อนๆๆว่าผู้ชายใช้ peek a boo มันจะแรงไป หรือดูตลกไหมอ่ะคับ

คืออยากได้อ่ะแต่กลัวใช้แล้วจะแรงไปอ่ะคับ

ช่วยแสดงความเห็นให้เรารู้หน่อยนะคับ เพราะกลัวมันจะแรงไปเดี่ยวโดนแม่แบน

เราอยากได้แบบนี้อ่ะคับเห็นsaบอกเป็นหนังละมั้ง

ขอบคุณคับ
FiAt-To

[SIZE="5"]ไม่ๆๆๆ เลย ดูดี ส่วนตัวผม เองยัง สะพายชาแนล เลยแบบ crossนะครับ แรงมะหละ 55+ แต่ต้องดูรุ่นนะครับ ไว้วันหลังจาถ่ายให้ดู เอิ้กๆๆๆ:D

Ryu
ส่วนตัวคิดว่าแรง แต่สำหรับคนอื่นอาจจะไม่แรงมั้ง...
markbigLV
มันแนว kelly ของ Hermes อ่ะคับ บิ๊กว่ามันก็เฉยๆนะ แต่มันก้ออยู่ที่การแต่ตัวด้วย ตอนแรกว่าจะไม่เอา goyard saint louis แล้วหละ พี่ๆเค้าบอกมันสวยเกิ้นแต่สุดท้ายก้อซื้ออยู่ดี ถ้าชอบ+เหมาะกับตัวเองก้อไม่มีปันหา ดูในกระจกก่อนก้อได้ ถ้าดูโอเค ก้อใช้ไปเถอะคับ แนวดี หุๆ เรื่องแรงไม่แรงแล้วแต่คนคิดคับ เพราะการแต่งตัวแต่ละคนก้อคิดไม่เหมือนกัน
Ryu
Originally Posted by markbigLV
มันแนว kelly ของ Hermes อ่ะคับ บิ๊กว่ามันก็เฉยๆนะ แต่มันก้ออยู่ที่การแต่ตัวด้วย ตอนแรกว่าจะไม่เอา goyard saint louis แล้วหละ พี่ๆเค้าบอกมันสวยเกิ้นแต่สุดท้ายก้อซื้ออยู่ดี ถ้าชอบ+เหมาะกับตัวเองก้อไม่มีปันหา ดูในกระจกก่อนก้อได้ ถ้าดูโอเค ก้อใช้ไปเถอะคับ แนวดี หุๆ เรื่องแรงไม่แรงแล้วแต่คนคิดคับ เพราะการแต่งตัวแต่ละคนก้อคิดไม่เหมือนกัน

ช่ายครับสไตล์ใคร สไตล์มัน ความคิดใคร ความคิดมันเพราะสำหรับผ้ม kelly ผมก็ถือว่าแรง สำหรับผม
BOTANIC
สงสัยคงจะแรงไปจริงๆๆ

คงต้องแบรกไว้ก่อนแล้ว

มิฉะนั้นอาจโดนคุณแม่แบนได้

ขอบคุณนะคับที่เตือนสติเราไว้ทัน

ขอบคุณจิงๆๆ
theresa
ถามนิดค่ะ มันใบละเท่าไหร่คะ เห็นมาดอนน่าใช้แล้วสวยดีคะ ลงหนังสือ hello มั้ง
ขอบคุณมากๆค่า
nickbee
แต่งอะไรก็แต่งไปเถอะครับ ชีวิตของเราเองอย่าให้ใครมากำหนด
BOTANIC
แล้วแต่หนังคับถ้าหนังวัวก็แสนต้น ละมั่งสองสองคับ ลิซารดพอกับละมั่ง จรเข้ก็ถูกกว่าเบอกิ้น MAT CROCไม่กี่หมื่นอ่ะคับ แต่เราว่ามันคลาสสิคดีอ่ะคับ
Auto
ผมว่าน่าจะขึ้นอยู่กับภาพรวมอื่นๆด้วยนะคัฟ (การแต่งตัว+บุคลิคภาพ) แต่สำหรับผมท่องไว้เสมอ.... ไม่มีอะไรมาหยุดความแรงของเราได้ 555+ ต้องแรงเท่านั้น !!!
FiAt-To
Originally Posted by nickbee
แต่งอะไรก็แต่งไปเถอะครับ ชีวิตของเราเองอย่าให้ใครมากำหนด

ป้าด..............โดน เข้าที่ หัวใจ จี๋ดดดดดดดดด
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3