สอบถามเรื่องสายกระเป๋า LV speedy หน่อยนะ
โดย PE-RE
PE-RE
อยากรู้ว่าพอดีเขามีีสายสะพายยาวขายสำหรับ speedy อยากรู้ว่าเวลาสายคล้อง speedy คล้องยังไงหรือคะ
Jazzy TK
[SIZE="4"]คล้องกับอะไหล่โลหะตรงหูกระเป๋าค่ะ ตรงที่หิ้วน่ะค่ะ
คล้องสลับข้างกันนะคะ จะได้บาลานซ์
สวยเก๋ดีค่ะ ไม่ต้องคอยหิ้วตลอดเวลา
PE-RE
ขอบคุณมากคะ
ขอสอบถามอีกอย่างนะคะไม่ทราบว่าซื้อที่ไหนราคาประมาณเท่าไหร่คะ
puppy
strap ฝากหิ้วราคาอยู่ประมาณ 75-7600

ราคาเมืองไทยโทรถามที่ shop ได้เลยครับ
kwankhao
น้องเคยฝาก pre-order มาเป็นสาย cowhide ทั้งเส้นนะค่า

ได้ราคาประมาณ 6,500 บาทนะคะ

ถ้าอยากทราบร้านไหนเด๋วไปถามให้ค่า..
puppy
Originally Posted by kwankhao
น้องเคยฝาก pre-order มาเป็นสาย cowhide ทั้งเส้นนะค่า

ได้ราคาประมาณ 6,500 บาทนะคะ

ถ้าอยากทราบร้านไหนเด๋วไปถามให้ค่า..

Originally Posted by puppy
strap ฝากหิ้วราคาอยู่ประมาณ 75-7600

ราคาเมืองไทยโทรถามที่ shop ได้เลยครับ

เดี๋ยวจะสับสนว่ามาบอกของแพงครับ
strap มีแบบรุ่นที่เป็น Hook ที่ใช่บีบ ราคาถูกกว่า 59-6100
ส่วน Hook ที่ใช่เลื่อน จาแพงกว่าครับ 75-7600

ลองดูตามหน้าเวปคับ
^ ^
Pinkychabakaew
อยากเห็นรูปตอนสะพายจังค่ะ ว่าจะเป็นยังไง :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3