สอบถามเรื่องแว่นหน่อยค่ะ
โดย Nicha_anna
Nicha_anna
ไม่ทราบว่าแว่นรุ่นนี้เป็นของแบรนด์อะไรคะ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ อยากได้มากเลยค่ะ

YaZelL13
รู้แต่แบบคล้ายๆน่ะค่ะ
Louis Luitton รุ่น Evidance ถ้าไม่ใช่ต้องขอโทษด้วย แต่ลักษณะให้คล้ายมากๆ ราคาอยู่ที่ประมาณ 20XXX บวก โดยประมาณ

ข้อมูลนี้ เคยผ่านตาแล้วลองหาๆมาดู ไม่รับประกันว่าใช่หรือเปล่านะคะ ช่วยได้เท่านี้ขอโทษจริงค่ะ ถ้าผิดต้องขออภัยจริงๆ

Nicha_anna
โดยส่วนตัวคิดว่าไม่น่าจะใช่ LV ค่ะ แต่ทรงก็คล้ายกันมากๆ
อยากได้รุ่นนี้มากค่ะ แต่ถ้าไม่ทราบว่าเป็นแบรนด์ไหนจริงๆ ก็จะซื้อ LV ค่ะ

ขอบคุณ K.YaZelL13 มากเลยนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3