ขอความเห็นกับ Pink Patent cruise 2011 Maxi
โดย Kanokwan B.
Kanokwan B.
Pink Patent cruise 2011

ขอความเห็นกับเพื่อนๆค่ะ ว่ารุ่นนี้่สีนี้แต่เป็นไซส์ Maxi เพื่อนว่าสวยและแต่งตัวยากไม๊ค๊ะ ส่วนตัวชอบสีชมพูค่ะ แต่หนังแก้วนี่ไม่เคยมีเลยอยากลองหยั่งเสียงเพื่อนๆดูประกอบการตัดสินใจค่า
bejaja
ส่วนตัวบีว่าสีนี้หนังแก้ว ใบเล็ก ๆ จะน่ารักกว่าใบใหญ่นะคะ
ถ้าเป็น Maxi กลัวว่าน้องจะเด่นแย่งซีนคนถือเอาน่ะค่ะ ^^

แต่ถ้าชอบก็อย่าได้แคร์ค่ะ ไม่สวย ไม่เริด ทำไม่ได้นะ ^^ (555 ขำ ๆ นะคะ)

แต่สีนี้ก็สวยจริง ๆ นะคะ
RLoamDee
สำหรับหนังแก้ว สีสด มิ้นท์ก็คิดเหมือนคุณบีค่ะคือชอบใบเล็กค่ะคุณอุ่น
Mildly
ส่วนตัวมายด์ว่า 10" ถือแบบใบยาวก็น่ารักดีนะค่ะ ไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไปค่ะ
เพราะคิดว่าจะสอยมาใบนึงเหมือนกันค่ะ เพราะว่ารอ caviar red lipstick ไม่ไหวแล้วค่ะ
แต่ก็กลัวว่าหนังแก้วจะดูดสีง่าย:(
kori
สีนี้น่ารักมากๆๆ เลยค่ะ ใบเล็กดีกว่าไหมคะ จะได้รักษาง่ายกว่า กลัวมันดูดสีอ่ะค่ะ
Kanokwan B.
พอดีได้มาแบบไม่ได้ตั้งตัวค่ะ มีเพื่อนที่เค้าดูใน SBN เนี่ยละคะ เค้าชอบของที่เราโพสต์ขายไว้ก็เลย trade กันไปค่ะ เดี๋ยวจะมารีวิวให้ดูนะคะแต่เพื่อนที่ไปรับของมาบอกว่าสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่น่าแต่งตัวยากอย่างที่คิด ก็เลยตัดสินใจ Trade ไปโลด
kim-juu
Originally Posted by Kanokwan B.
พอดีได้มาแบบไม่ได้ตั้งตัวค่ะ มีเพื่อนที่เค้าดูใน SBN เนี่ยละคะ เค้าชอบของที่เราโพสต์ขายไว้ก็เลย trade กันไปค่ะ เดี๋ยวจะมารีวิวให้ดูนะคะแต่เพื่อนที่ไปรับของมาบอกว่าสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่น่าแต่งตัวยากอย่างที่คิด ก็เลยตัดสินใจ Trade ไปโลด

รวดเร็วทันใจมากๆ เลยค่ะพี่อุ่น
ยินดีกับน้องเป๋าใบใหม่ด้วยนะคะ
Kanokwan B.
ย้ายไปห้องโชว์ออฟค่ะ กลัวเพื่อนๆไม่เห็น อิอิ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3