TM: LV DAMIER 30 DATECODE 07
โดย ommy
ommy

LV DAMIER 30 DATECODE 07 ค่ะ

ใช้มือเดียวสภาพด้านนอกดีทีเดียว หูจับไม่มีรอยแน่นอน เพราะใส่ที่หุ้มตั้งแต่วันแรกที่ใช้งานซิปยังทอง มีมุมทั้ง 4 ดำตามรูป แต่ แล้วมีตำหนิด้านนอก เป็นรอยดำ 1 จุด ไม่รู้ว่าเพราะอะไร และด้านในกระเป๋า เลอะพวกเครื่องสำอางค์ รอยมาสคาร่า เจ้าของไม่ค่อยระวัง แต่ถ้าเอาฐานมาใส่สวยเช้งเลยค่ะ อุปกรณ์ มีหูจับกระเป๋า ฐานรองในกระเป๋า ถุงผ้า ขอขายที่ 17500 บาท รวมส่ง EMS ทั่วประเทศ (นัดเจอได้ที่ เมเจอร์ รัชโยธิน เท่านั้นค่ะ เฉพาะคนที่ต้องการซื้อจริงๆนะคะ)
ต่อรองได้นิดหน่อย แม่ค้าใจดีเหมือนเดิมค่ะ

กติกา
ขอขายให้คนที่พร้อมโอนก่อน
ซื้อแล้วไม่รับคืน เพราะได้บอกตำหนิครบถ้วนแล้ว
CF แล้ว ห้าม CC นะคะ

สนใจ PM มา รึโทรมาได้ค่ะ 089 666 5293 แพมค่ะ

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN ด้วยค่ะ :D

sasukel
เนื้อคู่ ...

เห็นมี ท่านหนึ่งหาอยู่อ่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=396106
8880708
[SIZE="6"]ซ้าธู้... หมดทู้โลดนะคะคุณแพม

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3