ขอถามเรื่อง code balen เพิ่งซื้อ second hand มา
โดย orangii
orangii
เพิ่งซื้อ second hand มา ได้ 1 wk ดูกี่ทีคิดว่าไม่ปลอม แต่พออ่านเรื่อง code เลยนอยว่าปลอมเปล่าค่ะ???
เจ้าของร้านอย่าโกรธนะคะ เชื่อว่าไม่ปลอม แต่งงๆๆ กับเลขcode มากๆๆ เลย paranoid ไป
orangii
ขอโทษค่ะรูปเล็กไป
ดูตาม link นี้ค่ะ
orangii
เพิ่มค่ะ
orangii
เพิ่มค่ะ
orangii
เพิ่มค่ะ
orangii
เพิ่มค่ะ
orangii
เพิ่มค่ะ
orangii
คืองง ไม่เข้าใจว่าทำไมมีเลขแค่ 4 ตัว
รุ่น 2006 first truffle ค่ะ
รบกวนด้วยนะคะ
น้ำส้ม :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
DenMark
เข้ามางงด้วยคนครับ แบบว่าเท่าที่ดูมันแท้นะเนี่ย? แต่ผมก็ไม่ได้เก่งกล้าเรื่องจับผิดของปลอมซะด้วยสิ เหอๆ รอคนอื่นๆ มาตอบนะครับ :oops:

ถ้าปลอมมันก็เหมื๊อน เหมือน
sandy
เรื่อง code 4 ตัวหลังป้าย ทรายเองก้อไม่แน่ใจนะคะว่าทำไมถึงมีแค่ 4 ตัว :?:

แต่พอไปดูใบนึงใน ebay ที่ทรายเองค่อนข้างแน่ใจว่าแท้ เค้าก้อมี 4 ตัวเหมือนกันค่ะ เลขเดียวกันด้วยค่ะ

ของเค้าเป็น 06 Rouge Vif First BBag อ่ะค่ะ (แหะ แหะ พอดีเล็งๆใบนี้อยู่เลยถือโอกาสมาแปะซะเลย)

แต่ดูภาพกระเป๋าของคุณน้ำส้มแล้ว ทรายก้อว่าแท้นะคะ ทั้งตัว hardware หนัง ทรง และอื่นๆก้อแท้หมดอ่ะค่ะ

เรื่องตัวเลข 4 ตัวนี่ทรายก้อต้องขอรอผู้รู้มาอธิบายดีก่า แหะ แหะ ตัวเองก้อไม่แม่นนักค่ะเรื่อง code เนี่ย :oops:
DenMark
สีแดงสวยยยยยยยยยยยยยยยยยย สอยครับ สอย พี่ทรายสอยเรยครับ เชียร์ๆๆๆๆๆๆ

ผมอ่ะชอบเฟริสต์นะ เชียร์ให้พี่สาวซื้อเหมือนกันครับ
orangii
ขอบคุณค่ะที่ช่วยตอบ ก็คิดว่าไม่ปลอมเหมือนกัน พอดีเป็น balen ใบแรก
ต่อไปนี้ว่าจะเริ่มเป็นสาวกของ balen อีกคน หลังฝักใฝ่ bottega มานาน
ชอบ first มากสุดเพราะไม่รู้จะใส่อะไรในกระเป๋าดี แค่ first นี้ยังมีที่ว่างเหลืออีกตั้งเยอะ
natchel
คุณทราย รูปนี่มาจากอีเบย?เหรอคะ หน้าตามันเหมือนรูปของคุณbenzieที่ถ่ายให้นัทเลยอ่ะ พอดีว่าซื้อใบนี้กับคุณbenzieน่ะค่ะ คุณbenzจ๋า มาตอบหน่อยเร้ว 8O
Benzie
it's 100000000% authentic ka. Some first styles in that year always have 1669 code na ka. You can take this bag and get it prove from the purse forum if you like ka. my bags are always 10000000% authentic ka. don't do fake bags ka.
Benzie
khun orangii ka..your bag is authentic ka..it's beautiful too.
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3