สอบถามเกี่ยวกับเรื่องเดทโค้ดคะ
โดย phare
phare
คือเดทโค้ทนี่เหมือนกันได้รึป่าวคะในแต่ละใบ
หรือว่าแต่ละใบจะไม่เหมือนกันเลย??
llpowderll
เหมือนกันได้ค่า
Oldie_Pang
เพิ่มเติมค่ะ

เนื่องจาก date code ของ LV เป็นเพียงการทำให้เรารู้ว่ากระเป๋าใบนี้ผลิตที่ไหนและเมื่อไหร่ ดังนั้นกระเป๋าล๊อตเดียวกันก้อจะมี date code เดียวกันได้ไม่แปลกค่ะ เพราะว่ามันไม่ใช่ running number ที่จะบอกว่าเป็นกระเป๋าใบที่เท่าไหร่ แอบคิดเองงว่า ถ้า date code เป็นอะไรที่เฉพาะตัว สงสัยป่านนี้ยาวยืดเป็นรถไฟแน่ๆ เลยจ๊ะ :wink:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3