รบกวนเซียน Lv Damier ช่วยดูใบนี้ให้หน่อยค่ะ
โดย phare
phare
รบกวนด้วยนะคะ
พอดีว่าฝากเพื่อนซื้อจากอเมริกา
แต่ไม่ชัวร์ว่าแท้รึป่าว
รบกวนเพื่อนๆช่วยคอนเฟริม์ด้วยนะคะ

เดทโค้ทไม่ได้อะคะ
ถ่ายมาแล้วดูไม่ได้เรย

เดทโค้ดรู้สึกจะเป็น
8998M

หรือ 8898M เนื่ยะแหละคะดูไม่ค่อยออก

แล้วมีเดทโค้ทแบบนี้ด้วยหรอคะ??

รบกวนทุกคนด้วยนะคะ

yamroll
เอ่ยย LV ไม่มีอุปกรณ์แบบนี้อ่ะค่ะ
novice
ทำไมของเราใบนี้หา date code ไม่เจออ่ะคะ มันอยู่ตรงไหน

Fudgelolly
LV ไม่มีพวกอุปกรณ์แบบนี้น้า
แล้วฟ้อนกล่องแปลกๆไปด้วยอ่าจ้ะ

ดูดีๆน้า
honeyp
ใบแรกไม่อยากบอกเลยว่าปลอมค่ะ กล่องก็แปลก stamp ก็แปลก แล้วรุ่นนี้ก็ไม่ควรมี care book ค่ะ ถ้า datecode ดูมาจากตัวกระเป๋า ก็ปลอมค่ะ
phare
อ๊ายแล้วจะทำไงดีอ่ะคะ

ซื้อมาใช้ซักเดือนสองเดือนแล้ว

ฝากเค้าซื้อจากอเมริกา
ไม่คิดว่้าเค้าจะซื้อของปลอมมาให้ด้วย

ฝากเค้าซื้อไป9000บาทอ่าค่ะ

ทำไงดีทำไงดี

:(:(:(:(

เครียดดดดดดด
Ammy
คุณ จขกท. ลองกลับไปเคลียร์กับคนขายนะค่ะ เจอแบบนี้ เซ็งเลยค่ะ
kalliez
เพื่อนหนอเพื่อน ทำกันได้...
jennieau
ดูแล้วหนังแปลกๆนะ
แต่ก้อไม่แน่ใจเหมือนกันอะจ้า
lemon
OH My god ต้องระวังตัวอีกเยอะเลยเรา :lol:
honeyp
เพื่อนอาจจะซื้อมาจากอีเบย์อะไรแบบนี้ โดยที่ไม่รู้ว่าปลอมรึเปล่าคะ เค้าอาจจะซื้อมาในราคาเท่านี้จริงๆ คุยกับเพือ่นดูนะคะ
np30179
ดูจากการ์ด ปลอมแน่นอนค่ะ LV ไม่มีการ์ดสีเหลืองแบบนี้ค่ะ

เข้าไปอ่านดูที่
DenMark
Fake krab. Greedddddddd 9000 Baht
llpowderll
เพื่อนคงไม่ได้จะหลอกมั้งคะ

อาจจาโดนหลอกมาอีกทีนึงก็ได้เนอะ
N-JOY
ใบแรก ปลอมแน่นอน 100% ค่ะ

แต่ใบที่สอง ไม่แน่ใจนะคะ เห็นลางๆว่าเป็น made in Spain ปกติ made in Spain ยังไม่เห็นมีของก๊อบเอาไปทำเลียนแบบเลยนะคะ เห็นทำกันแต่ made in France
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3