ขอชื่นชมแม่ค้าค่ะ ^^
โดย gargoy153
gargoy153

วันนี้ขอมาแสดงความชื่นชมแม่ค้า login : aomheart ค่ะ เหตุเกิดจากเราสั่งกระเป๋าใส่เศษเหรียญ Coach ไปค่ะ

และด้วยความดวงดี สั่งปุ๊ป น้ำท่วมเข้าบ้านระดับ 1 เมตรกว่าๆค่ะ ( วันที่ 20 ตค.) ทำให้สินค้าไปค้างอยู่ที่ไปรษณีย์

เราก็เฝ้ารอ เช็คสถานะสินค้าทุกวัน จนเมื่อช่วงปลายเดือนพฤษจิกายนที่ผ่านมา สินค้าถูกส่งกลับไปที่ไปรษณีย์ต้นทาง

เราก็ได้ส่งอีเมล์ไปหาทางคุณอ้อมว่าถ้าเกิดการตีกลับไปให้ช่วยส่งกลับมาหาเราอีกครั้ง โดยใช้ที่อยู่อื่น

คุณอ้อมก็ตอบเมล์กลับมาว่าถ้ามีการตีกลับจะส่งให้เราใหม่ ทั้งๆที่คุณอ้อมก็โดนน้ำท่วมเหมือนกัน

จนกระทั่งเมื่อช่วงต้นเดือนธันวาที่ผ่านมา สินค้าถูกตีกลับจริงๆค่ะ ทางคุณอ้อมก็ส่งสินค้ากลับมาให้เราอีกครั้ง

โดยไม่มีการคิดค่าส่งเพิ่มเลย

เราอยากมาขอชื่นชมในการขายที่มีความรับผิดชอบ และมีน้ำใจของแม่ค้าคนนี้ค่ะ ใน SBN ยังมีแม่ค้าดีๆอีกเยอะ

อยากให้ทุกๆคนได้อ่านเรื่องนี้ และให้การสนับสนุนแม่ค้าดีๆต่อไปค่ะ ขอบคุณค่ะ
KAT

ยินดีและขอบคุณนะค้าาาที่มาบอกเพื่อนๆ แต่แจ้งนิดนุงว่าลงผิดห้องจ้า ^^"
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3