Dior Panarea
โดย benchakan
benchakan
วันนี้ขอมาแชร์ Dior Panarea ให้ดูกันนะคะ ที่shop เค้าบอกว่าสีนี้มาใหม่ ที่ห้อยตัวอักษรเป็นสีทอง จะต่างจากสีอื่นๆๆ เท็จจริงอย่างไรก็ไม่ทราบ
[IMG] [/IMG]

[IMG] [/IMG]
arkindo
สีน้องเป๋าหว๊านหวาน น่ารักมากเลยค่ะ
earthx
โฮกกกก สีนี้งามมากเลยครับผม อยากได้บ้างแล้วสิ

ตอนแรกเกือบจะสอยรุ่นนี้ แต่เป็นสีดำมาเหมือนกันครับ
แต่พอดีว่าดันไปได้น้อง Keepall Graphite มาซะก่อน ก็เลยไม่เอา

ยินดีกับกระเป๋าใหม่ด้วยนะครับ ^^
kim-juu
ว้าว สีสวยมากเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
Mademoiselle
อยากได้สีนี้ T^T
สีสวยมากเลยค่ะ ชอบจัง
ยินดีด้วยนะคะ มีของน่ารักในครอบครอง อิจฉา T^T
tulip
สวยมากค่ะ กระเป๋าหนักรึเปล่าคะ?

อยากทราบราคาจังเลยค่ะ

ยังไงยินดีด้วยนะคะ
benchakan
Originally Posted by tulip
สวยมากค่ะ กระเป๋าหนักรึเปล่าคะ?

อยากทราบราคาจังเลยค่ะ

ยังไงยินดีด้วยนะคะ

กระเป๋า ราคา31000 บาทคะ ซื้อที่ สุวรรณภูมิ
กระเป๋าไม่หนักคะ ด้านในโล่งๆๆ ใส่ของได้เพี๊ยบบบ
sa_samiz
สีสวยมากๆๆเลยคะ ไปแอบดูมาเหมือนกัน จุใช่ได้เลย
zie1983
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
BOTANIC
น้องเป๋าสีสวยมากคับ

ยินดีด้วยนะคับ^^
ibuilt
อ๊ายย น่ารักจังเลยค่ะ ราคาน่าสอยอีกด้วยยย >w<
ยินดีกับน้องเป๋าใบใหม่ด้วยนะคะ ... (:*
Pond Smith
กระเป๋าสวย ราคาน่าสอยจริงๆครับ

ยินดีด้วย :)
boma
แอบกรี๊ดดดด !!!! สีสวยมากๆๆเลยค๊า

ยินดีกับน้องเป๋าด้วยนะคะ เหมาะกับคุน จขกท มั๊กๆๆๆ

nuanniee
เป๋าสวยจังค่า
ว่าแต่มีสีเทาด้วย เพราะเคยถามที่ช้อปเค้าบอกว่าไม่มีสีเทา
bandalee
รุ่นนี้น่ารักมาก ใช้งานสบาย หรูหรา CF
ดีใจกับเจ้าของด้วยจ้า
being_nuch
เลิศสุดพลัง เป็นใบต่อไปในใจเหมือนกันค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3