(◕〝◕) ขอแอบมารีวิว กระเป๋าบ้างค่ะ :):) ✿ LV ✿ BALENCIAGA ❤❤ ขอฝากตัวด้วยนะคะ ^^
โดย PaPaMeNu*
PaPaMeNu*
[SIZE="4"]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ SBN ทุกๆท่าน
นุ้ยแอบมาดูรีวิวของเพื่อนๆในนี้สวยๆทั้งนั้นเลย

,,,วันนี้เลยอยากลองมา REVIEW บ้างค่ะ :):)
ขอฝากตัวฝากกระเป๋าใบน้อยๆด้วยนะคะ

[SIZE="4"]ใบแรก เป็น Neverful Damier LV ค่ะ MM
ใบนี้เป็นใบโปรดค่ะ ใช้ได้เรื่อยๆ เข้ากับทุกชุด
ชอบมากๆเลยค่ะ ^^

[SIZE="4"]ใบที่สอง เป็น Speedy35 Azur
ใบนี้แอบรักษายากหน่อย แต่เวลาถือน่ารักสุดๆค่ะ >//<

[size="4"]ใบสุดท้ายค่ะ ต้องขอบอกว่าใบนี้ปลื้มสุดๆค่ะ
BALENCIAGA สี OUTREMER 2010 ของช่วง SUMMER
สีเจ็บมากๆ โดนที่สุดค่ะ กระเป๋าหนังนิ่มสวยมากค่ะ

ขอฝากกระเป๋าใบน้อยๆด้วยนะคะ ^^

ขอขอบคุณพื้นที่แสนดี SBN และผู้มาเยี่ยมชมค่ะ :):)
earthx
สวยทั้งสามใบและครับ

แต่ที่ชอบสุดๆก็น้องตุ๊กตาที่ห้อยอยู่กับน้องเป๋าทั้งสามใบเลยครับ
น่ารักมากกๆๆๆ >_________<
sarangHae
กดไลค์ให้outremerแรวงๆ สีจี๊ดมาก
arkindo
Originally Posted by earthx

แต่ที่ชอบสุดๆก็น้องตุ๊กตาที่ห้อยอยู่กับน้องเป๋าทั้งสามใบเลยครับ

เห็นด้วยอย่างแร๊วงงงงงงส์ 5 5 5 5 5
sa_samiz
น่ารักดีคะ มีตัวเล็กๆๆห้อยอยู่ด้วย
กำลังคิดจะซื้อ neverfull อยู่พอดี เลย
kim-juu
น่ารักทุกใบเลยค่ะ รวมถึงเจ้า Kitty ด้วยจ้า
PaPaMeNu*
Originally Posted by earthx

Originally Posted by sarangHae
กดไลค์ให้outremerแรวงๆ สีจี๊ดมาก

Originally Posted by arkindo
เห็นด้วยอย่างแร๊วงงงงงงส์ 5 5 5 5 5

Originally Posted by sa_samiz
น่ารักดีคะ มีตัวเล็กๆๆห้อยอยู่ด้วย
กำลังคิดจะซื้อ neverfull อยู่พอดี เลย

Originally Posted by kim-juu
น่ารักทุกใบเลยค่ะ รวมถึงเจ้า Kitty ด้วยจ้า

ขอบคุณทุกๆควานเห็นนะคะ ดีใจมากๆๆๆๆๆเลยค่ะ ^^
สำหรับตุ๊กตาถักนุ้ยถักเองค่ะ
มีทำขายด้วย แอบไปชมกันได้นะคะ อิอิ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1156600&p=1064686544#post1064686544

ขอบคุณค่ะ^^
mukkie
เห็นบาลองแล้วอยากได้จังค่ะ :)
marukojung
สวยทั้ง 3 ใบเลย ค่ะ แอบชอบน้อง บาลอง มากกว่าสีเจ็บมาก ๆ ค่ะ
mindmelody
outremer นี่ สีสุด love ของมายด์เลยค่ะ

confirm ค่ะสวยจิงๆ
LovelyBijoux
น้องบาลองสีสวยบาดใจมากๆค่า น้องๆที่ห้อยกระเป๋าก็น่าร้าก
pui
น้องบาลองสีนี้สวยจริงๆ ชอบจังค่ะ
AAA
ดีใจด้วยนะค๊ะ...กระเป๋าสวยทุกใบเลยค่ะ
som
น้องเป๋าสวยทั้ง 3 ใบเลย ชอบมากที่สุดก็จะเป็น ตุ๊กตาที่ห้อยน้องเป๋าเนี่ยล่ะค๊ะ...
beau_nanzle
สวยทุกใบเลยค่ะ แอบมีรุ่นเหมือนกันเลย
PaPaMeNu*
ขอบคุณทุกๆความเหนค่าาาา >//<
YunGYinGG
น้องบาลองสีโดนใจมากๆๆ ^^
being_nuch
เลิศสุดพลัง
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3