ในที่สุดก็ได้ รองเท้าผ้าใบ Lanvin มาคับ
โดย wiroons98
wiroons98
ในที่สุดก็ได้รองเท้า ผ้าใบ Lanvin สักทีคับ
หลังจากที่อยากได้มานาน
เป็นความรู้สึกดีใจจนบอกไม่ถูกเลย 5555

กล่อง

เพิ่มเติมรูปคับ

earthx
ยินดีด้วยกับรองเท้าใหม่นะครับ ^^

รองเท้าสวยมากเลยครับ แต่ราคาคงไม่น่ารักเหมือนรองเท้า
เฮ้ออ.. ก้มหน้าก้มตาใส่คอนเวิร์สเก่าๆต่อไป แฮะๆๆ
BOTANIC
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เป็นรองเท้าอีก1ยี่ห้อที่เท่มีสไตล์ที่สำคัญคนใส่น้อยดีคับ

ยินดีด้วยนะคับกับรองเท้าใหม่
armm.bass
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกก ชอบคับ เท่ดีๆ

แต่ราคาคงพอตัวอยู่เหมือนกัน รบกวนขอทราบค่าเสียหายหน่อยได้ไหมครับ
wiroons98
Originally Posted by earthx
ยินดีด้วยกับรองเท้าใหม่นะครับ ^^

รองเท้าสวยมากเลยครับ แต่ราคาคงไม่น่ารักเหมือนรองเท้า
เฮ้ออ.. ก้มหน้าก้มตาใส่คอนเวิร์สเก่าๆต่อไป แฮะๆๆ

ขอบคุณครับ ^^" ราคาไม่ค่อยน่ารักเท่าไหร่ครับ แต่ยอมสำหรับ lanvin

Originally Posted by BOTANIC
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เป็นรองเท้าอีก1ยี่ห้อที่เท่มีสไตล์ที่สำคัญคนใส่น้อยดีคับ

ยินดีด้วยนะคับกับรองเท้าใหม่

ขอบคุณครับ ^^"

Originally Posted by armm.bass
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกก ชอบคับ เท่ดีๆ

แต่ราคาคงพอตัวอยู่เหมือนกัน รบกวนขอทราบค่าเสียหายหน่อยได้ไหมครับ

ค่าเสียหายส่งไปใน pm แล้วนะครับ
อ่อมีอีกเรื่องครับ ตอนนี้ เหลือแต่ size 8 คู่สุดท้าย คิดว่าน่าจะเปนคู่สุดท้ายในประเทศไทยด้วยนะครับ
ลองถาม club21 ดูคับ
kim-juu
เท่ห์มากๆ ค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
wiroons98
Originally Posted by kim-juu
เท่ห์มากๆ ค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุนมากครับบ เก็บตังซื้อรองเท้าเองเปนอะไรที่ภูมิใจสุด ๆ คับ
กำลังบ้าเห่อมากๆคับ ^^"
joeuk77
ดีใจด้วยนะคะ สำหรับรองเท้าคู่ใหม่ สวยแสบตามากค่ะ
ส่วนตัวเราก็ชอบยี่ห้อนี้ โดยเฉพาะพวกเสื้อยืด หรือรองเท้า flat ของผู้หญิงเราว่าใส่สบาย หนังนุ่ม
แต่ข้อเสียมีอย่างเดียวคือทำกระเป๋าแฟบค่ะ ;)
LovelyBijoux
รองเท้าสวยเท่ห์จังเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
SweetCandyBee
Lanvin เป็นอีกยี่ห้อในดวงใจเราเลยหล่ะ รองเท้าเท่ห์มากค่ะ
wiroons98
Originally Posted by joeuk77
ดีใจด้วยนะคะ สำหรับรองเท้าคู่ใหม่ สวยแสบตามากค่ะ
ส่วนตัวเราก็ชอบยี่ห้อนี้ โดยเฉพาะพวกเสื้อยืด หรือรองเท้า flat ของผู้หญิงเราว่าใส่สบาย หนังนุ่ม
แต่ข้อเสียมีอย่างเดียวคือทำกระเป๋าแฟบค่ะ ;)

ขอบคุณมากคับ ^^"
ใช่คับ ผมก็ชอบยี่ห้อนี้มาก ๆ
แต่ว่าซื้อของยี่ห้อนี้ก็ทำให้ กระเป๋าแฟบเลยทีเดียว 55 แต่ยอมคับ
ยิ่งคู่นี้ เก็บตังซื้อเองด้วยคับ
แต่เพื่อ lanvin ยอมหมดคับ

Originally Posted by LovelyBijoux
รองเท้าสวยเท่ห์จังเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณมาก ๆ นะคร้าบบบบ :D

Originally Posted by SweetCandyBee
Lanvin เป็นอีกยี่ห้อในดวงใจเราเลยหล่ะ รองเท้าเท่ห์มากค่ะ

ขอบคุณคับบ lanvin is the best kub :D
Nabhattrada
หนึ่งใน wish list เลย ยี่ห้อนี้
ploiploy
รองเท้าสวย คนใส่หล่อ อิอิ : D
wiroons98
Originally Posted by Nabhattrada
หนึ่งใน wish list เลย ยี่ห้อนี้

ผมอยากได้ lanvin มานานมากแล้วคับ ก็เก็บตังมานาน
ฤกษ์งามยามดีได้เวลา ถอยออกมาคับ
ตอนซื้อก็แอบชั่งใจนะคับ ไม่เคยใส่รองเท้าแพงๆ
แต่พอซื้อมาแล้วรู้สึกว่า ตัดสินใจถูกแล้วคับ
ตอนนี้เริ่มอยากได้อีกคู่แล้ว ใส่แล้วรู้สึกดีคับ 55555

Originally Posted by ploiploy
รองเท้าสวย คนใส่หล่อ อิอิ : D

ขอบคุณคับบบ ^^"
haidosan
I want one!!!!
seaskyyo
Lanvin ที่ใส่อยู่คู่นี้สวยมากครับ ทรงฉีกไปอีกแบบนึงดีครับ ^^

ผมเคยมีอยู่ คู่นึงครับ แต่ขายไปแล้ว ไว้มีโอกาสค่อยหามาใส่ใหม่ ยอมรับจริงๆ ครับ ว่า LANVIN เป็นหนึ่งในรองเท้าผู้ชายที่สวยมากๆ ครับ ^^

ยังไงหายีนส์ Dior Homme มาใส่คู่ด้วยแหล่มเลยครับ ฮ่าๆๆๆ ^^
wiroons98
Originally Posted by haidosan
I want one!!!!

buy then hahaha

Originally Posted by seaskyyo
Lanvin ที่ใส่อยู่คู่นี้สวยมากครับ ทรงฉีกไปอีกแบบนึงดีครับ ^^

ผมเคยมีอยู่ คู่นึงครับ แต่ขายไปแล้ว ไว้มีโอกาสค่อยหามาใส่ใหม่ ยอมรับจริงๆ ครับ ว่า LANVIN เป็นหนึ่งในรองเท้าผู้ชายที่สวยมากๆ ครับ ^^

ยังไงหายีนส์ Dior Homme มาใส่คู่ด้วยแหล่มเลยครับ ฮ่าๆๆๆ ^^

ขอบคุณคับบ ^^"
คู่ของคุณ seaskyyo ก็สวยนะครับ เป็นรุ่นคลาสสิค ของ รองเท้า lanvin ด้วย
ผมกะว่าจะไปถอยรุ่นคลาสสิค แบบของคุณseaskyyo ออกมาอีกเนี้ยคับ
สี season นี้สวยมากก เหนแล้ว อยากได้มาก

กางเกง dior homme ก็อยากได้คับ แต่ต้องรอเก็บตังก่อน 555
on0808
ดิออเอย ลองแวงเอย โอ่ยอิจฉาตาร้านผ่าวๆ อยากได้มั่ง Y^Y
wiroons98
Originally Posted by on0808
ดิออเอย ลองแวงเอย โอ่ยอิจฉาตาร้านผ่าวๆ อยากได้มั่ง Y^Y

ซื้อเลยคับ ^^"
on0808
Originally Posted by wiroons98
ซื้อเลยคับ ^^"

มีเพื่อนใส่ดิออเหมือนกันครับ สวยมากแต่แพงมากเช่นกัน - -*
ก้มหน้าก้มตาใช้เอพริ้ว นูดดี้ไปก่อนะละกัน
kikilala
รองเท้าสวยค่ะ ถ้าชอบ lanvin เดือนหน้า H&M จะมีเสื้อผ้าที่ lanvin ร่วม design นะคะ ลองเข้าไปดูใน web H&M ได้ค่ะ
brabus_rocket
ขอถามราคาหน่อยได้ไหมคะ พอดีอยากซื้อให้สามีเป็นของขวัญ ขอบคุณมากนะคะ
sydney^^
ใส่ขึ้นมาแล้วดูดีมากๆๆเลย เท่ห์เชียว
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3