ขายขาดทุน แว่นตาทรงนักบิน (Aviators) Gucci จากช๊อปที่อังกฤษ 3,500 บาท
โดย beboandbabe
beboandbabe
****ขายแล้วค่ะ****

ซื้อมาจากอังกฤษค่ะ ทรงสวย ไม่มีเอ๊าท์ ขาย 3,500 บาท
อุปกรณ์ครบนะคะ กล่อง ผ้าเช็คแว่น การ์ด

ถ้าอยู่ในพื้นที่ เกษตร นวมินทร์ / ลาดพร้าว / รามอินทรา ยินดีส่งให้ฟรีค่ะ
สอบถามรายละเอียดหรืออยากได้รูปที่ชัดกว่านี้ ติดต่อได้ที่ 085 912 1912 ค่ะ
ขอบคุณทุกท่านที่คลิกดู
ขอบคุณ SBN ค่ะ

[IMG] Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก hosting ราคาถูก[/IMG]

[IMG] Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก hosting ราคาถูก[/IMG]

piglet205
ช่วยเช็คPM ด้วยนะคะ :)
Siambrandname Webmaster
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ให้ความสนใจใช้งานห้องนี้ร่วมกันครับ

ห้องนี้อยู่ระหว่างทดลองใช้หากเพื่อนสมาชิก ไม่ให้ความร่วมมือในการสร้างห้องนี้ร่วมกัน
ทางเราไม่สามารถพัฒนาระบบและเครื่องมือใดๆ มาใช้งานเพื่อรักษาเจตนาของห้องนี้ได้โดยปราศจากความร่วมมือของเพื่อนสมาชิก
จึงอยากขอความร่วมมือของเพื่อนสมาชิกที่ต้องการให้ห้องนี้เป็นดังห้อง สมบัติผลัดกันชม ขายขาดทุน จริงๆ ดังที่เพื่อนสมาชิกต้องการเห็น

สามารถให้ความร่วมมือและร่วมปรึกษาหารือเพื่อหาข้อตกลงร่วมกันในการสร้างห้องนี้ได้ ในกระทู้
หาข้อตกลงร่วมกัน เพื่อสร้างกฎให้ห้องนี้เป็นห้อง "ขายขาดทุน"ที่แท้จริงของเพื่อนสมาชิก SBN

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนมากครับ ที่คำนึงถึงอนาคตของชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน
RiverCoCo
ลดได้มัยเอ่ยย
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3