ช่วยหนูเลือกเข็มขัดหน่อยค่ะ!!!
โดย ShitanL
ShitanL
ผู้เข้าประกวดนะค่ะ

หมายเลขหนึ่ง

ข้อดีของน้องคนนี้คือ ชอบหนังสีนี้มาก เป๊ะทุกอย่างเป็นสาวในฝัน ข้อเสียเธอคือ เป็น mid west belt อ่ะยาวสุดแค่ 95 cm หนูก็อดใส่เอวต่ำสิค่ะ

หมายเลขสอง

น้องคนนี้ก็สวยดี ติดแค่ว่า ไม่มันใจว่าลายโมโนแกรมเนี่ยจะเข้าเสื้อผ้าได้ทุกชุดรึเปล่า แต่มีข้อดีกว่าหมายเลขหนึ่งคือ เธอบางกว่าค่ะ หน้าตัดกว้างแค่ 0.8 inches และก็มีความยาวถึง 110 cm เอวต่ำสบายมากกก

ช่วยหนูเลือกหน่อยนะค่ะ
และถ้าใครมีทริคเลือกความยาวที่เหมาะสมก็กรุณาแนะนำหน่อยค่า^^
Jixsaw
น้องหมายเลขสองน่ารักมากเลยทีเดียวใส่กับเสื้อผ้าได้หลากหลาย ลาย classic ด้วยคะ
ความยาว 110 ปรับให้พอเหมาะ กับสไตล์ เช่น อยากใส่เอวสูง เอวต่ำ เราสามารถ ดูเบาๆ สาวๆ ด้วยคะ

ขอเชียร์ ผู้เข้าประกวดหมายเลข 2 .. ^^
ShitanL
เลือกตามแล้วค่ะ!! เชื่อคนง่าย ฮ่าๆ ขอบคุณมากเลยนะค่ะ~~
guess_ka
เบอร์สองด้วยคนค่ะ
maeji
เชียร์เบอร์ 2 เหมือนกันค่ะ น่ารักมาก
ShitanL
เบอร์สองนำละลิ่วเลยคะ่ ฮ่าๆ แต่กลัวเข้ากับเสื้อผ้ายากจัง
Chinwa
ไม่ยากครับผม
ลองซื้อมาใช้ดูครับ ผมว่าได้หมดครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3