ถาม LV TULUM ค่ะ
โดย puiiham
puiiham
[SIZE="3"]อยากทราบว่ารุ่นนี้ตอนนี้เค้ามีกี่ขนาดอะคะ แล้วราคาเท่าไหร่หรอคะ

เพราะเห็นร้านพรีเค้ามีแต่GMให้พรีเลยงง^^"

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
:D

pnok
มี 2 ไซค์ค่ะ PM,GM
nuy_kaa@hotmail.com
มี 2 ไซส์ค่ะ pm gm แต่ PM น่ารักกว่า (ตอนที่เคยใช้นะ)
เราเคยมีลงขายไปแล้วค่ะ 19000 เองแต่เข้ม 1 สเตปแล้ว
เคยโทรถามที่ช้อปเมื่อปีที่แล้ว
pm ประมาณ 4 หมื่นกว่า และ GM 5 หมื่นกว่าปลายๆ ค่ะ
ราคานี่ไม่ทราบว่าพรีออร์เดอร์เท่าไหร่กันอ่ะค่ะแหะแหะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3