ogazzang ;Negative Feedback
โดย ogazzang
ogazzang
[SIZE="3"]สวัสดีค่ะ คุณลูกค้าทุกท่าน

สำหรับท่านที่จะเข้ามาให้ Negative feedback กับแพร T T

ยังไงก็ขอให้ติดต่อกับแม่ค้าก่อนจะให้เลยน่ะคะ

เพราะอาจเป็นการเข้าใจผิด หรือเกิดจากปัจจัยอื่น ที่นอกเหนือการควบคุมค่ะ

แพรไม่อยากให้เกิดปัญหาอะไรอยู่แล้ว พยายามจะตามใจลูกค้าอยู่แล้วค่ะ ^^

การส่งของ การแพคของ ทุกอย่างแพรไม่เคยทำชุ่ยๆค่ะ

ยังไง หากมีอะไรผิดพลาดตรงไหน ต้องขอโทษด้วยมากๆเลยน่ะคะ

หรือถ้าไม่พอใจมากจริงๆ ก้ขอให้โทรมาคุยกันก่อนน่ะคะ ^^

ขอบคุณมากค่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3