ogazzang ;Positive Feedback
โดย ogazzang
ogazzang
[SIZE="3"]สวัสดีค่า คุณลูกค้าทุกท่าน

ซื้อของกับแพร ไม่มีปัญหาแน่นอนค่ะ

แพรแพคของดีแน่นอนค่ะ ไม่มีแบบชุ่ยๆ ส่ง ems ตลอดค่ะ ส่งของ ให้ตรงเวลาค่ะ

หรืออยากจะนัดเจอ เพื่อมาดูของเอง ก็ได้หมดค่ะ ตามใจลูกค้าอยู่แล้ว

ดูของไว้ก่อน ถ้าไม่ชอบ ไม่ถูกใจ ยังไม่ซื้อก็ไม่ว่ากันค่ะ

คุยกันง่ายๆ ค่ะ แม่ค้าใจดีอยู่แล้วค่ะ ^^

บางครั้งถ้าโทรมาเป็นแฟนแม่ค้ารับก็คุยกับเค้าได้ค่ะ เค้ารู้เรื่องสินค้าดีทุกชิ้นค่ะ

ยังไงก็ขอบคุณทุกคนน่ะคะ ที่อุดหนุน ซื้อขายกันมาตลอด

ขอบคุณสำหรับ positive feedback ล่วงหน้าค่ะ

^^
jollysine
เยี่ยมค่ะ น่ารักมาก
SuperZiGAR
ขอให้ขายดีๆนะค๊า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3