++++++มาหาแนวร่วมอีกแล้ว เลือกกันครับ ชอบใบไหนกันบ้างเอ่ย++++++++
โดย manclub
manclub
[SIZE="4"]มารบกวนเพื่อนๆ อีกแล้ว ชอบใบไหนกันบ้าง แล้วมีเพื่อนท่านใดมีไว้ครอบครองบ้าง ถ้าท่านใดมีรุ่นไหน อยากทราบว่าใช้ดีไหมอะครับ กะลังจะหาเรื่องให้ตัวเองอีกแล้วครับแหะ แหะ

ใบที่ 1 ดูมาห้ารอบแล้วครับอิอิ

ใบที่ 2 สีนี้เหลือใบเดียว เป็นใบโชว์ครับ (ใบที่เหลือทรงเค้าดูแบบนิ่มๆ ไปนิดนึงครับ)

ใบที่ 3 สไตล์คล้าย icare ที่ผมมี แต่สวยดีนะครับ

ใบที่ 4 สะพายข้างครับ

[SIZE="4"]เพื่อนๆ ชอบใบไหนกันบ้างไหมครับ

ขอโทษด้วยครับ รูปใหญ่ไปหน่อย
devereaux
ใบสุดท้ายเริ่ดสุด
minnatabo
ชอบบบบ large bays อ่าคับ

ชอบๆๆๆ

ชอบทุกสีเลย

แต่สีชอคสวยกว่า ^^
DenMark
IEOH ครับ :D
guccibaby
IEOH ด้วยคนค่ะ
veetamintC
ชอบใบสุดท้าย IEOH เหมือนกันคร๊า
Ronie
ถ้าเป็นเรา จะเลือกใบที่ 3 เพราะใส่เอกสารไปทำงานได้
แต่สำหรับคุณจขกท เชียร์ใบที่ 4 ค่ะ เท่สุดๆไปเลย
srichardson
Large bayswater สี ไหนก้อได้ค่ะชอบเป็นการส่วนตัวจ้า :D
my_mim
ใบสุดท้ายค่ะ

มันออก เท่ห์ๆ อ่ะ

ชอบๆๆๆ
SUI
อยากได้เหมือนกัน แต่กลัวรับน้ำหนักมะไหวคับ
nickbee

[SIZE=7]IEOH

เท่านั้นที่คุณต้องการ

hdogillusive
[SIZE="5"]ตอนนี้ใช้ Ieoh อยู่เห็นเล็กๆเนียะ จุของเยอะนะคับ แต่ว่าเสียดายที่สายสะพายมันเส้นเล็กเหมือนคีฟออล เวลาสะพายนานๆเรยจะเมื่อยไหล่หน่อย ส่วน Jorn มะว่าไปดูมาที่เกสร เห็นแล้วน้ำลายไหลมักมาก แต่ว่าราคาเนียะ จาเปงลม 58,000 มีข้อเสียอย่างนึงตรงที่สายสะพายเป็นสายสะพายแบบผ้าคอตตอนอะคับ ไม่เหมือนสายสะพาย Broadway หรือ Naviglio ที่เป็นไนลอน ใช้ไปนานๆ อาจจะเป็นขุยๆ เหมือนกะคนที่ใช้ Beaubourg อยู่

สำหรับ Jorn ใบนี้น่าจะเหมาะกับถือไปทำงานอย่างเดียวนะคับ ทรงมันใช้ลำบากไปนิดถ้าจะถือแบบลำลอง
ratkatu

[SIZE="6"].....IEOH.....

KeRoRo
[SIZE="5"]ชอบ Jorn คับ

เคยเห็นคนในเวปนี้สะพาย IEOH แล้ว แอบแก่ อะฮ่ะ คริๆๆๆ ใครกันนะ

ไม่ลอง Tadao เป็นตัวเลือกด้วยเหรอคับ
hdogillusive
Originally Posted by KeRoRo
[SIZE="5"]

เคยเห็นคนในเวปนี้สะพาย IEOH แล้ว แอบแก่ อะฮ่ะ คริๆๆๆ ใครกันนะ

[SIZE="7"]กล้านะ กล้านะ
KeRoRo
Originally Posted by hdogillusive
[SIZE="7"]กล้านะ กล้านะ

[SIZE="5"]อ้าวววว

เฮียเองหรอกหรือ

ออกมายอมรับเองนะเนี้ยะ

คิกๆๆๆๆๆๆๆๆ
SleepyHead
ชอบ Chocolate ครับ

จะได้ไม่เหมือนใบที่มีแล้ว และมีหลายๆลุคก็น่าสนุกดีครับ
nimnim
ชอบใบสุดท้ายค่ะ ดูแมนๆเท่ๆ เหมาะกับชายหนุ่มดี ท่าทางจะใช้งานได้หลากหลายดีด้วยค่ะ
barumbum
จริงๆชอบน้องเมาค่ะ

แต่นน เกินทานจริงๆ

เลือกใบที่4ค่ะ
guliko
เชียร์ mulberry large bay สี chocolate
natty
ชอบ JORN ค่ะ สวยดูดีมากๆจ้า....:)
zzz
ชอบใบสุดท้ายค่ะ สวยๆ
tanpopo
ชอบใบสุดท้ายค่ะ

เชียร์สุดๆๆๆๆ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3