ถามความเห็นและคนที่เคยเห็นตัวเป็นของมินิลินสองสีนี้ค่ะ
โดย Tinuviel
Tinuviel
สีเทาสวยมั้ยคะ? กำลังเล็ง มินิลิน มาน่อน mm อ่ะค่ะ แต่เห็นว่ามีเทามาใหม่ด้วย ใครเคยเห็นตัวจริงแล้วบ้าง เทาสวยมั้ยคะ? แก่หรือเปล่า

แต่มินิลินเนี่ย..เราว่า ในรูปดูไม่สวยเท่าไหร่ แต่เราเคยเห็นตัวจริง(รุ่นอื่นๆไม่ใช่มาน่อน) สีเข้มน่ะค่ะ สวยหง่ะ แบบว่า ตัวอักษรLV มันเป็นสีทองๆด้วยใช่มั้ยคะ? ส่วนผ้าก็เป็นน้ำตาลไหม้? ใช่ป่าว

Earrings
เคยเห็นแล้วค่ะ ชอบเลยนะค่ะ สีสวยดี แต่ไม่รู้จะมีปัญหาสีเสื้อตกใส่ในอนาคตหรือเปล่า ส่วนตัวว่า ดูไม่แก่ ถ้าเทียบระหว่างน้ำตาลกับเทานี้ เราว่า น้ำตาลยังจะดูแก่กว่าอีก

ป.ล. เล็งรุ่นเดียวกันเลยค่ะ สีเทาเหมือนกัน แต่เราคงเลือก PM
Tinuviel
โทร.คุยกับที่ช็อปเอ็มโพเรี่ยม SA บอกว่า เทาสวยดูดีค่ะ เค้าบอกว่า ตัว LV จะเงาๆ เป็นสีเงิน เค้าเชียร์เทาล่ะ แล้วก็บอกว่าตอนนี้มี multicolor มาใหม่ค่ะ ชื่อเกรต้า หรือกริต้า อะไรไม่รู้ ในเวบยังไม่ลง เลยนึกภาพไม่ออก เค้าบอกประมาณว่า คล้ายๆ beverly mm ที่เราเคยซื้อสีดำไปอ่ะ อยากเห็นจังเลย มีใครพอจะมีรูปมั้ยคะ? ออกใหม่สองรุ่นค่ะ อีกอันเป็นทรงคล้ายๆ suhali le superb ค่ะ อยากเห็นเหมือนกัน
-bow-
แอบชอบสีนี้เหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่เห็นใบจริง ถ้ารุ่นซามัวร์มีสีนี้คงไม่พลาดแน่นอน ;)
bandalee

[SIZE="2"]สีเทาสวยคะ ส่วนฮาร์แวร์จะออกรมควัน สไตล์วินเทจคะ /SIZE]

Keeki
สีนี้สวยค่ะ ชอบมากอ่ะ :D
nuukero
สีเทาสวยมากๆค่ะ confirm
Tinuviel
อ่ะ...พรุ่งนี้ได้เสียตังค์อีกแระ

ขอบคุณค่า
srichardson
เคยเห็นแล้วค่ะแต่ส่วนตัวแล้วคิดว่าสีมันอ่อนไป ถ้าเทาเข้มกว่านี้อีกหนึ่งstep จะดีมาก ;)
Tinuviel
สั่งไปแล้วค่ะ วันนี้ ตกลงว่าเอาสีเทาอ่ะค่ะ เพราะว่ากระเป๋าโทนสีเข้มเรามีหลายใบแล้ว เลยว่าจะลองสีเทาอ่อนดูซักหน่อยค่ะ ถ้ารุ่นนี้ใช้ดี ก็กะจะเอาสีเข้มอีกใบอ่ะค่ะ (อยากมีมินิลินสีสแตนดาร์ดกะเค้าซักใบค่ะ)

ขอบคุณค่า
P
เทาสวยค่ะ ยินดีด้วยก่อนเลยกะกระเป๋าใบใหม่นะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3