ตามหาสร้อยคอเซเรน่าจากgossip girl ค่ะ หาซื้อได้ที่ไหน คล้ายๆก็ได้ค่ะ
โดย KunnuChinn
KunnuChinn
สร้อยคอแบบที่Serenaใส่ ที่ไทยมีขายมั้ยค่ะ หรือ มีใครเคยเห็นแบบที่คล้ายๆกันบ้าง

ชอบมากๆลองsearch หาดูแล้วคิดว่าคงเป็นประมาณนี้ค่ะ
Cassycat
เคยเห็นคล้านๆเเบบนี้ เเบบว่าเป็นสร้อยสีทองยาวๆ มีติ้งๆห้อยออกมาอะคะ
ที่ fovever 21 ที่เซนทรัลเวิร์ลนะคะ
เเต่ไม่ใช่แบบนี้เป๊ะๆ อ่ะคะ ^^"
pastel-peony
try kenneth jay lane doo na kaa
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3