สอบถามเกี่ยวกับการลงขายรองเท้าค่ะ
โดย nadearji
nadearji
รบกวนหน่อยนะค่ะ มือใหม่ลงขายแต่ยังไม่กล้าลงประกาศ

พอดีมีรองเท้าใส่อยู่บ้าน เป็นลายพวกคิตตี้ หมา แมว หมู ตัวการ์ฟิว เมโลดี ที่เป็นรองเท้าใส่เดินในบ้าน หรือ ใส่ที่ทำงานอ่ะค่ะ

ไม่ทราบลงขายในห้อง Local ได้หรือเปล่าค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ :)
jaew_waw
ถ้าไม่มีแบรนด์ ก็ลง local คะ ถ้ามีแบรนด์อย่าง ซารีโอ ก็ลง hi street คะ ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3