อั้มใส่กระโปรงยี่ห้อไรคะที่มีโบว์ข้างๆ ถ้าเปนร้านที่สยามร้านชื่ออะไรอะ หาไม่เจอ :)
โดย bouquet1234
bouquet1234
อั้มใส่กระโปรงยี่ห้อไรคะที่มีโบว์ข้างๆ ถ้าเปนร้านที่สยามร้านชื่ออะไรอะ หาไม่เจอ :)

ยังไงไคทราบช่วยบอกด้วยนะคะ เราเหนแต่ที่เปนโบว์เหี่ยวๆด้านข้างอะ ไม่ได้แข็งๆทรงเหมือนอั้มเลย

POLKAPOLKAA
martin สยาม คะ
fahh
มา cf อีกคนคะ Martin คะ
อยู่สยามตรงทีี่เยื้องๆๆ กับร้าน papercut and the pencil sharpener ของเป้ วง slur อ่ะจร๊าๆๆๆๆๆ

ร้านนี้ อั้มเป็นลูกค้าประจำเลยคะ เพราะเราก็ชอบแบรนด์นี้เหมือนกัน เจออั้มตั้งหลายครั้งเลยจ๊าาา
เสื้อผ้า ทรงสวยมากก อั้มก้ส้วย สวย ค่ะ ชอบชอบ รูปนี้อั้มก้ถ่ายในร้านเลยคะ
bouquet1234
Originally Posted by fahh
มา cf อีกคนคะ Martin คะ
อยู่สยามตรงทีี่เยื้องๆๆ กับร้าน papercut and the pencil sharpener ของเป้ วง slur อ่ะจร๊าๆๆๆๆๆ

ร้านนี้ อั้มเป็นลูกค้าประจำเลยคะ เพราะเราก็ชอบแบรนด์นี้เหมือนกัน เจออั้มตั้งหลายครั้งเลยจ๊าาา
เสื้อผ้า ทรงสวยมากก อั้มก้ส้วย สวย ค่ะ ชอบชอบ รูปนี้อั้มก้ถ่ายในร้านเลยคะ

ขอบคุนน้าค้าว่าแต่ซอยไรอะคะ ไปไม่เหนเคยเจอร้านนี้เลยอะ ปล เราเดินแต่ซอยสามอะ ซอยไหนบอกทีน้าจ้า มันเปิดสยามเมื่อไหร่ เราค่อยไปตะลุย ฮ่าๆๆ
nanny
เดินเข้าไปทาง ดั้งกิ้นนะค่ะ อยู่ซ้ายมือ ต้น ซอยยเลยค่ะ เดินไปสัก 15ก้าว

คนขายเป็นพี่ผู้ชายย ชอบนั่งหน้าร้าน ดูดหรี่อยู่ +พี่ผู้หญิง

ราคา 2500 up เลือกสีเลือกผ้าได้

ลองดดูนะค่ะ

ส่วนตัวคงไม่กลับไปซื้ออีกแล้ว นะค่ะ
bouquet1234
Originally Posted by nanny
เดินเข้าไปทาง ดั้งกิ้นนะค่ะ อยู่ซ้ายมือ ต้น ซอยยเลยค่ะ เดินไปสัก 15ก้าว

คนขายเป็นพี่ผู้ชายย ชอบนั่งหน้าร้าน ดูดหรี่อยู่ +พี่ผู้หญิง

ราคา 2500 up เลือกสีเลือกผ้าได้

ลองดดูนะค่ะ

ส่วนตัวคงไม่กลับไปซื้ออีกแล้ว นะค่ะ

ขอบคุนค่าเด่วไว้จาลองไปดูนะคะ เลือกผ้าสีได้ด้วย ดีจัง !
PPATT
http://www.facebook.com/pages/Bangkok-Thailand/Nattaya-by-nattaya/297859376879
ลองเข้าไปดูค่ะ
พอดีเพื่อนทำส่งขายที่ร้านนั้นอะค่ะ
สวยๆเยอะมาก
guccibaby
martin ค่ะ
Koreanshowroom
แล้วพอมีใครทราบมั้ยว่าอั้มใส่แวนตายี่ห้อและรุ่นอะไรค่ะ
พอดีอยากได้ทรางนี้
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3