อยากทราบว่าแว่นที่ชมพู่ใส่นี้ยี่ห้ออะไรคะ หาหลายที่แล้วไม่เห็นมี
โดย nuantty
nuantty
แว่นกรอบกลมๆดำอันนี้แหล่ะค๊า ที่สงสัยมานาน
อยากได้มากกกก รบกวนผู้รู้ช่วยหน่อยนะค๊า

meijiti
sonia rykiel ค่ะ
makeberry
Originally Posted by meijiti
sonia rykiel ค่ะ

ตามนี้เลยค่ะ แพงมากกกกกกก -_-"
Pooly123
รูปนี้ตอนที่ชมพู่มาอุบลนี่นา
อิอิ
ไม่เกี่ยวกะเรื่องแว่นเลยเรา
nuantty
Originally Posted by makeberry
ตามนี้เลยค่ะ แพงมากกกกกกก -_-"

ที่เมืองไทยหาซื้อได้ที่ไหนบ้างคะ
bouquet1234
เคยเห็นในเวบขายอยุ่ หมื่นสองจ่ะ sonia rykiel
popdot
ชมพูนี่เป็น Idol ของหลายๆคนในนี้เลยนะคับ เป๊ะหมด
lovelybug
เราเคยเห็น ของ chanel เป็นทรงกลม ๆ คล้ายแบบนี้นะค่ะ ลองหาดูนะค่ะ น่าจะหาง่ายและถูกกว่าของ sonia

ps: เราเคยลองของ cc ที่ counter chanel sunglasses @ อิเซตัน
bouquet1234
ตอนนี้ร้านนั้นมันขึ้นราคาแล้วอะค่ะ 15000 แล้วสงสัยพอเห็นเริ่มจาฮิตติดลมบนแล้วเค้าคงปรับราคาอะค่ะ
TUSHOP
VALIBLE AT TU SHOP TEL 02-6850480 @ 12,000 BATH

http://siamvanta.blogspot.com/

WWW.SIAMVANTA.COM
nikkij
น่าร้ากกกกกกกกกกกกกกกกก
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3