LV อีกแระ !! น่ารักดี แต่ทำไมไม่ค่อยเห็นใครใช้เลย !
โดย lukyee31
lukyee31

ถามผู้รุ้นิดนึงค่ะ ตัวอัก T J หมายถึง ประเทศ อะไรหรอค่ะ... ขอบคุณทุกท่าน และ sbn ค่ะ
ammiiz
น่ารักจริงๆ ด้วยค่ะเหมาะกับคุณ lukyee31 มากๆ แต่จะว่าไปเราก็ไม่เคยเห็นคนใช้รุ่นนี้เลย
wawe
น่ารักดีค่ะ ไม่เกร่อด้วย ยินดีด้วยนะคะ
pattararat
ที่บ่ใช้ก้สิไม่...มีกาตัง????????????
มิต้องตั้งคำถามให้สงสัย
ม้านก้ถูก...เป๋าlovelyนิยาใจ
แต่คำหร้าสิไม่มีmoney เอย
แต่คุงพี่สะพายแร้วงามนัก
คำหร้า มัก สิมากมายบอกได้เร้ย----------มัก หมายความว่า ชอบหลายๆแน
สิรุ่นนี้กาทัดรัดเหมาะเหมงเยย
สิบ่เชยด้วยแน้ตาถึงจัง
สิคุงพี่หุ่นดี๊ดีทำไงงับ
สิอยากรู้เคลดลับบอกกันมั่ง
สิอยากไปเข้าคอรสบ่มีตัง
บ่บันยะบันยัง....บั้นท้ายเฮา
ก้สิอวบอ๊วบอวบระยะสุดท้าย
สิผู้ ชาย ก้หมางเมินเหมือนแมงเม่า
สิมีเยอะแต่บ่ใช่สิของเรา
สิเรยเศร้าซดน้ำตาทุกวันคืน
สิรำไหบ่มีไผมาเหลียวแล
เวรกำแท้สิกลืนกล้ำช้ำสุดฝืน
แต่คุงพี่สิสวยล้ำทุกวันคืน
สิโพสท่านั่งรึยืนก้ไฉไล
สิสอบถามว่าน้องเป๋าเท่าหร่ายหนอ
สิแบบก้คงหลายหมื่นเรยใช่ไหม๊
ถ้าให้ดีสอยมาอีกใบสองใบ
สะพายไขว้อินเทรนไซร้...ดีนักเอยยยยยยยยยย
kori
น่ารักค่ะ เราก็ชอบ
Aengaeng
[SIZE="3"]กระเป๋าน่ารักมาก ๆ เลยค่ะ
เคยเห็นที่ shop ค่ะ
แต่เล็กไปสำหรับเรา

เหมาะกับคนตัวเล็กน่ารัก แบบ จขกท. มาก ๆ เลยค่ะ
rycool
น่ารักดีค่ะ คุณลูกหยีสะพายน่ารักจังค่ะ
mindmelody
สวยมากค่ะ ^^
dongjiji
น่ารักค่ะ มีใบนึงเหมือนกัน ไปต่างประเทศจะหยิบมาใช้แทบทุกครั้งเลย กระเป๋าดูเหมือนจะเล็ก แต่ใส่ของจำเป็นๆ พ่วงด้วยกล้องดิจิตอลตัวนึงได้ด้วย ครบถ้วนเลยนะคะ
Ohh
กระเป๋าน่ารักมากๆคะ เห็นแล้วชอบจัง คุณลุกหยีก็หุ่นดี เหมาะกะน้องเป๋ามากคะ

ยินดีกะน้องเป๋าใบใหม่ด้วยจ้า ^^
bandalee
ใบนี่สาวยุ่นใช้เยอะมากค่ะ พี่ชอบนะค่ะ เคยจะซื้อ แต่ใส่ของได้น้อย ยินดีกับใบใหม่นะค่ะ
bibee2008
งามจริง ๆ ค่ะ
makeberry
เหมาะกับคุณหยีมากๆเลยค่ะ น่ารักจัง
ใบแบบนี้ขนาดกำลังเหมาะเลย ยินดีด้วยนะคะ ^^
chittiphan
น้องเป๋าสวยมาก
ขาวใหม่มากเลยอะ

ยินดีด้วยกับกระเป๋าใบใหม่ค่ะ
cherry_k
น่ารักจังค่ะ ชอบเหมือนกันค่ะ แต่ไม่พอสำหรับบ้าหอบฟางแบบเราอ่ะค่ะ :(
น้องใหม่หลงรักหลุยส์
ใบนี้เราเคยชอบค่ะ ตอนนั้นคิดว่าจะซื้อ
แต่กังวลเรื่องสาย อิอิ กลัวสายดำอ่ะคะ

ว่าแต่เวลาเปิดปิดกระเป๋ายากไหมค่ะ?

"ยินดีกับกระเป๋าใหม่ด้วยค่ะ"
น้องใหม่หลงรักหลุยส์
ใบนี้เราเคยชอบค่ะ ตอนนั้นคิดว่าจะซื้อ
แต่กังวลเรื่องสาย อิอิ กลัวสายดำอ่ะคะ

ว่าแต่เวลาเปิดปิดกระเป๋ายากไหมค่ะ?

"ยินดีกับกระเป๋าใหม่ด้วยค่ะ"
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3