ขอโชว์กะเค้าด้วยคน
โดย sudarat
sudarat
ชุดแรกเป็นน้อง chanel รูปอาจเล็กไปหน่อยเราทำรูปใหญ่กว่านี้ไม่ได้ เพราะถ้าใหญ่คือใหญ่มากๆๆมีทั้งภาพรวมทั้งหมดคือภาพแรกและรวมเป็นกอง ไม่รู้จาทำไงให่มันถ่ายหมดและภาพเดียวบางใบนะค่ะคุณลูกกวนเหลือเกินค่ะ

ภาพแถมเป็น ผ้าคลุมไหล่ไซร์ 55นิ้วค่ะ

เป็นภาพรวมแบบเปิดแฟลทกับไม่เปิดค่ะ ยังไงสีก็ยังแสบตาอยู่ดี

วันรี้พอแค่นี้ก่อนนะค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
^^bam bam
สวย ๆ ทั้งน้าน ... แอบอิจฉาจัง
wawe
โอ้โฮ เยอะแยะจัง สวย ๆ ทั้งนั้นเลย ถือวันละใบ ผูกวันละผืนเลยนะคะ ยินดีด้วยนะคะ
wnonach
[SIZE="3"]โอ้วว โอ เยอะมากกกกๆค่ะ สวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ อยากได้ผ้าพันคอสัก 2 ผืน อือื ขอบคุณนะค่ะสำหรับรีวิวสวยๆ
Chinwa
พระเจ้าจอร์จ..เยอะมากๆครับ
น้องเป๋าสวยทุกใบเลยครับ
น่าจะมีภาพตอนหิ้ว/สะพายทีละใบเลยนะครับ อิอิ
am_rabbitt
ชอบผ้าคลุมไหล่ LV จังค่ะ สีสวยๆ ทั้งนั้นเลย
sai_pan
แจ่มๆทั้งนั้น
noinoi5
[SIZE="7"]WoW.......Wow......Wow.......

แหล่ม แหล่ม ทั้งน้าน...
sai_pan
เจ้าของน่าจะโชว์ตัวสะพายกระเป๋าให้ดูหน่อยนะคะเนี่ย
สวยๆทั้งนั้นเลย
NoumNoum
โอ้โห กระเป๋าสวยๆหลายรุ่น ผ้าหลุมไหล่อลังการมากค่ะ
p999
โห....สวยงาม อลังการงานสร้างมากๆ เลยค่ะ
makeberry
อ๊ากกกกก เค้าจะเป็นลม เห็นแล้วตาร้อนเลยค่ะ อิอิ
ยินดีด้วยนะคะ ^^
chicmania
Originally Posted by makeberry
อ๊ากกกกก เค้าจะเป็นลม เห็นแล้วตาร้อนเลยค่ะ อิอิ
ยินดีด้วยนะคะ ^^

^
^
คุณผึ้งค่ะ....นิตาเห็นแล้วจะเป็นลม เหมือนคุณผึ้งเลย....โอ้ พระเจ้าจอร์จ !!!
little23
ขอบอกว่า สวยสวยทั้งนั้น ตาลายไปหมดเลย
preawsocute
ขอรีวิวคุณเจ้าของกระทู้ถ่ายคู่กับน้องๆกระเป๋ากับผ้าคลุมไหล่ด้วยได้มั้ยคะ
มีแต่สวยๆทั้งนั้นเลย อยากเห็นน่ะค่ะ
Niji_Yobi
เยอะมั่กก หลายรุ่น หลายแบบเลยนะคะ สวยๆทั้งน้านนน:D
shopshap
ใส่ชุด ควงกระเป๋าเลยค่า อยากเห็นๆ
farah_lee
โอ้ว! อลังการ เลิศ..เลิศ แอบอิจฉาตาร้อนแล้วค่ะ
obab
โอ้ววววว
อย่างงี้เรียกว่ามีทั้งปริมาณ และ คุณภาพคะ ^^
kook
wow wow wow กระเป่าสวยทุกใบเลยคะ
ดีใจด้วยนะคะ
pattararat
อันน้องแนลสิมากมายม่ายเคยเหน
ม้านสิเปนความงามคู่ควรหลาย
แต่ละใบ expensive หรูกาจาย
หัวจายวายเพราะสิสวย แอนด ไฮโซ

สิคุงพี่collecting คงนานนม
ใบสีส้มยิ่งง้าม-งาม...ป๊าดติโธ่!!!
มี 7 วันสะพายกันม่ายซ้ำโอว
สิต้อง goไปเยี่ยมบ้านส๊ากกาที

เก็บน้องแนลไว้ห้องไสสิไปเบิ่ง???
สิอย่าเพิ่งต๊กกาจายงับคุงพี่
สิก้อแค่ไปแสดงค.ยินดี
ที่สิมีน้องแนลนี้สิมากมาย

ก้สิอยาก check ur hand ได้รึเป่า???
สิด๊าวด่าวยกพวกไปด้วยได้ไหม๊???
เรียกตุ๊ก-ตุ๊กสิยกล้อเอาเข้าไป
จุดประสงคคือสิได้...ยลน้องแนล

สิคุงพี่สะสมมาเนิ่นนานนัก
หมดไปสั๊กสิกี่ร้อย...กี่ล้านแว้ว
ส่วนคำหร้าแค่รำไหบ่มีแวว
วาสนาสิกิงแห้วทั้งชาติแน

199สะพายไปม้านสิขาด
ป๊าดเท่งป๊าด..ซวยปาจำกำแท้-แท้
บรรทุกไหบรรทุกไปเป๋าแหกแน---------------เอาไหใส่เป๋าไปงับๆๆๆโอว
ที่แน่-แน่มิแครสื่อเรยพอทน

สิคาดว่าคุงพี่เปนเศรษฐีนี
เรยสิมีเป๋ามากมายหลายหลากล้น
แต่คำหร้าม้านสิแค่สามัญชน
จนแสนจนคนบ่สนโดนแต่เมิน

เข้ามาชื่นเข้ามาเชยชอบสุดๆ
คุงพี่ should รับคำชม แอนด สรรเสริญ
ถ้าสิม่ายเปงการรบกวนเกิน
โยนน้องแนลมาทีเท๊อญ....สิรออาวววววว!!!!!!
kaew_kv
ตาลาย ตาลาย ลายตา ลายตา สวยๆทั้งน้านนนนนนนนนนนน
pair1307
สวยทุกใบเลยยยค่ะ
menano
มีแต่ใบสวยๆ ผ้าก็สีสวยทุกผืนเลยคะ
halloween-man
ต๊าย ตาย .... อะไรจะม๊ากมายขนาดนั้น. รวม ๆ กันได้แล้วบ้านหลังงาม ๆ สักหลังน่ะเนี่ย !!!!!
rita-1
ยังเริ่ดได้อีกนะค่ะ ไม่มีที่เก็บ กรุณาบอกได้นะค่ะ อิอิ
bibee2008
งามจริงค่ะ. สวย
cutiezee
Chanel อย่างเยอะ ผ้าคลุมไหล่สีสวยๆ ทั้งน้านนน
titled
[SIZE="6"]เป็นรีวิวที่สวยน่ารักมากๆครับ
lullaby
นู๋ไปช่วยใช้ให้ฟรี ๆ เอามั๊ยคร๊า า า า า คิคิ สวยทุกผืน งามทุกใบจิงๆค่ะ
asariss
แจ๋ม แจ๋ม ทั้งน๊านนนน เลยนะค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3