<<TM>> pre order M.A.C from USA ถูกกว่าไทย 30%
โดย marzipan
marzipan

รับพรีออเดอร์ เครื่องสำอาง M.A.C
แบรนด์นี้สาวๆรู้จักกันดีเนอะ ไม่ต้องโปรโมทมาก

เปิดรับ วันนี้ ถึง สิ้นเดือน เท่านั้น
รับของได้ วันที่ 11 เม.ย.
(แม่ค้าต้องขอเวลาเคลียออเดอร์นิดนึงด้วยค่ะ)

คิดราคาง่ายๆค่ะ

ราคาตามหน้าเว็บ * 35 + ค่าจัดส่งทุกบ้าน 60

ลิ้งไปดูสินค้าได้เลยค่ะ http://www.maccosmetics.com/

ได้ราคาถูกกว่าช้อปไทยประมาน 30% หรือมากกว่านั้นอีกค่ะ แล้วแต่ตัวสินค้า

ของแท้ แน่นอน รับประกันได้ ลูกค้าท่านใดต้องการดูใบเสร็จก็ได้ค่ะ

ราคาถูก และแม่ค้าคิดราคาตามหน้าเว็บได้เพราะเป็นสมาชิกกับทาง M.A.C USA ค่ะ
สาวๆทั้งบ้านใช้แบรนด์นี้ทุกตัว เพื่อนๆก็เป็นสาว M.A.C กันทุกคนเลย
ได้ส่วนลดที่M.A.C USA ค่ะ เลยเปิดพรีราคาตามหน้าเว็บได้ ;)

บอกเหตุผลให้ฟังแล้ว ไม่ต้องกลัวของปลอม
รับรองความแท้ชัว ไม่มั่วค่าา !!!

เซเลบเป็นสาวก M.A.C กันหลายคนเลยค่า เซเลบไทยก็ด้วย ทั้งคุณพลอย คุณวุ้นเส้น เจอประจำเลยค่า

แม่ค้าไม่ได้กำไรเยอะค่ะ แต่เคยทำแล้วก็เลยอยากทำอีก :D แบ่งๆกันสวยค่า

เปิดรับ วันนี้ ถึง สิ้นเดือน เท่านั้น รับของได้ วันที่ 11 เม.ย. (แม่ค้าต้องขอเวลาเคลียออเดอร์นิดนึงด้วยค่ะ)
คิดราคาง่ายๆค่ะ

เรทตามหน้าเว็บ * 35 + ค่าจัดส่งทุกบ้าน 60

ของน่าจะถึงบ้านลูกค้าวันที่11 ค่ะ แต่อาจจะเลื่อนถ้าช้าหรือติด ปณ ปิดค่ะ ยังไงคงไม่เกินหลังสงกรานต์แน่นอนค่ะ (ต่างกันก็ไม่เกินสามวันค่ะ)

ราคา คิดตามนี้เลยค่ะ ราคาหน้าเวบ คูณ 35 + ค่าส่ง60 ค่าจัดส่งบ้านละ 60 ไม่จำกัดจำนวนชิ้น ไม่บวกภาษีเพ่ิม แม่ค้ารับภาระเรื่องภาษีให้ค่ะ

รบกวนโอนเต็มราคาค่ะ ไม่โกงไม่มั่วแน่นอน ถ้าของหมด จะโอนเงินคืนให้เต็มจำนวนค่ะ (ของหมดดูได้จากหน้าเวิ็บจะขึ้น sold out ส่วนใหญ่เป็นพวกของลิมิเต็ดค่ะ)

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ

สนใจติดต่อได้ทาง PM หรือ [email]marz_z_z@hotmail.com[/email]

ตอนนี้ขอไม่รับโทรศัพท์ก่อนนะคะ ยังติดสอบมาราธอนอยู่ค่าาา

marzipan
ของถึงไทยแล้วนะคะ
พรุ่งนี้เช็คยอดแล้วจะแจ้งกลับไปอีกทีนะคะ
รบกวนขอเบอร์ติดต่อไว้ด้วยค่ะ จะได้โทรแจ้งเลย เผื่อคุณลูกค้าออกไปเที่ยวนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3