รบกวนช่วยเลือกหน่อยค่ะ....จะซื้อ BALEN ใบแรก ระหว่าง ANTHRACITE กับ BLACK
โดย Daki
Daki
เป็นแม่บ้านค่ะ อยู่บ้านเลี้ยงลูกและมีหน้าที่รับส่งลูกไปโรงเรียน เป็นคนแต่งตัวเสื้อยืด,เซิ้ต กางเกงยีนส์ซะเป็นส่วนใหญ่

เป็นของมือสองทั้งสองใบ ชอบทั้งสองใบแต่ด้วยความที่เป็นรุ่นเดียวกันเลยเลือกไม่ถูก
รบกวนช่วยเลือก ระหว่าง
-BALENCIAGA GIANT PARTTIME สี ANTHRACITE หมุดใหญ่เงิน (2009)
-BALENCIAGA GIANT PARTTIME สี BLACK หมุดใหญ่โรสโกลด์ (2011)

ขอบคุณทุกท่าน และ SBN ค่ะ ^_________________________^
me'sa
BALENCIAGA GIANT PARTTIME สี BLACK หมุดใหญ่โรสโกลด์ ค่ะ ^^
earthx
Anthracite หมุดเงินคับผม
เคยมี Black หมุด Rose Gold อยู่เหมือนกัน แต่ส่วนตัวรู้สึกว่ามันแต่งตัวยากชอบกลคับ ^^''
PaNgiE
เชียร์สีดำหมุดโรสโกลด์ เราว่าสวยกว่าค่ะ แต่ถ้าถามว่าอันไหนแต่งตัวเข้าได้ง่ายกว่าก็น่าจะเป็น anthracite อย่างที่คุณ earthx บอก แต่จริงๆสีดำก็ไม่น่าแต่งตัวยากเท่าไหร่นะคะ ขนาดเราใส่เสื้อยืดกางเกงยีนส์ยังใช้สีดำหมุดทองเลยค่ะ ขึ้นอยู่กับความชอบล้วนๆค่ะ ^^
springle
พี่สาวใช้ city สี anthracite แต่เพื่อนชอบทักว่ากระเป๋าเก่าจัง =3=

เป็นเรา เราเลือก Black คะ
filter
แอบเชียร์ city มากกว่า parttime เราว่า ซิตี้ ทรงมันพอดีกว่าพาททาม
เชียร์สีดำคับ แต่แอบเชียร์ ดำหมุดเงิน

ไม่ตรงกับ จขกท สักอย่างเลย 55
แต่ สีดำ หมุด โรสโกลด์ ก็สวยคับ
แม่ลูกสอง ก็สวยได้
เชียร์ดำค่ะ มันดูใหม่กว่า และไม่เฟดเร็ว แต่งตัวง่ายด้วยนะคะ

ชอบดำทุกหมุดเลยค่ะ
ดำทอง ดำโรสโกลด์ ดำเงิน ชอบมากไปหาน้อย ตามลำดับเลยค่ะ
Thida M.
เชียร์ดำเช่นกันค่ะ สะพายสวย เข้ากับทุกชุดเลยค่ะ
being_nuch
ANTHRACITE หมุดโรสโกลด์ สวยมากๆ
เจ้างตัวยังอยากได้เองเลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3