รบกวนหน่อยค่ะ เรื่อง saffiano รุ่นหนัง vernice
โดย M2rzz
M2rzz
คือเท่าที่เห็น saffiano รุ่นหนังเงา vernice มีแต่ไซส์ 25 อะค่ะ
อยากได้หนังเงาแต่ไซส์ 30 หาไม่ได้เลยค่ะ
หรือรุ่นนี้ผลิตหนังเงาเฉพาะไซส์ 25 คะ

ขอบคุณค่ะ
Tasanee
เห็นแม่ค้าบอกว่าหนังเงาไม่ทำไซส์ 30 พอดีเราก็อยากได้เหมือนกันค่ะ
BrandShoes
หนังเงามี2ไซด์ค่ะ คือ25และ33 โดยส่วนตัวเราชอบหนังเงา ก็เลยมีทั้ง2ไซด์เลย
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3