ช่วยตรวจสอบ lv wallet ให้ด้วยครับ
โดย tree
tree
ไม่ทราบว่าแท้หรือไม่ครับ

date codeอยู่ตำแหน่งถูกต้องหรือเปล่าครับ(เวลาดู ดูแบบไม่ต้องกลับหัว)

รบกวนด้วยนะครับ
SleepyHead
date code อยู่ด้านล่างไม่ใช่เหรอคับ
จำไม่ได้ว่า 6 cards อยู่ซ้ายหรือขวาแต่จำได้ว่าอยู่ล่างนะคับ
tree
Originally Posted by SleepyHead
date code อยู่ด้านล่างไม่ใช่เหรอคับ
จำไม่ได้ว่า 6 cards อยู่ซ้ายหรือขวาแต่จำได้ว่าอยู่ล่างนะคับ

ขอบคุณสำหรับความเห็นนะครับ
tree
thank you.
Fortblack
ของผมเป็นรุ่นลายไม้ เดทโค๊ตมันอยู่ด้านล่างกลับหัวครับแต่ไม่เคยมีรุ่นนี้ แค่บอกรุ่นที่มีไม่รู้เหมือนกันป่าว. ลงรูปไงอ่ะทำไม่เป็น
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3