โอนวันนี้ จัดไปราคาพิเศษสุดจ้า +++ LV Epi Red wallet, Vernis wallet, Dior bag, Burberry shirt +++
โดย NuEmmy
NuEmmy
[SIZE="5"]cf แล้วอย่า cc น๊า... cf แล้วหายก้อไม่เอานะ แม่ค้าเสียจาย..ยยย ของทุกชิ้นสภาพตามรูปเลยนะคะ สนใจ pm มาได้เลยค่ะ หรือติดต่อได้ที่ [email]nuemmy@live.com[/email] ค่ะ

[SIZE="5"]กระเป๋าตังค์ LV Billford EPI สีแดง รุ่น Ellise สภาพน่ารักตามการใช้งานปกติ ไม่ลอกไม่เหนียว หนังยังแข็งดีค่ะ
[SIZE="6"]>>> ขาย 5900 >>> โอนวันนี้ 3900 บาทเท่านั้นจ้า

[SIZE="5"]กระเป๋าตังค์ LV Vernis สีดำ เป็นหนังแบบด้าน สภาพน่ารักตามการใช้งานปกติ ไม่ลอกไม่เหนียว มีสนิมที่กระดุมนิดหน่อยเองค่า ตามรูปเรยนะคะ มีกล่องให้ค่ะ
[SIZE="6"]>>> ขาย 6900 >>> โอนวันนี้ 5200 บาทเท่านั้นจ้า

[SIZE="5"]กระเป๋า Dior แบบพกพาค่ะ สามารถพับเก็บได้ตามรูปค่ะ สภาพใหม่มากๆๆๆ มีตำหนิแค่ลิ้นตรงซิปมันหลุดหายไป ตามรูป แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ
[SIZE="6"]>>> ขาย 3900 >>> โอนวันนี้ 2900 บาทเท่านั้นจ้า

[SIZE="5"]Burberry เสื้อผ้ายืดสีกากี คอปก แขนเป็นขลิบลาย burberry classic ค่ะ size 38
[SIZE="6"]>>> ขาย 590 >>> โอนวันนี้ 290 บาทเท่านั้นจ้า

Thx SBN ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3