สร้อยข้อมือเงินแท้ ห้อยตุ้งติ้งเยอะๆแบบในรูปคะ เห็นขายที่ไหนกันบ้างคะ
โดย Eif
Eif
[SIZE="5"]ตามหา--->สร้อยข้อมือ เงินแท้ ห้อยตุ้งติ้งเยอะๆแบบในรูปคะ

(Silver Charm Bracelet)

พี่ๆเพื่อนๆเห็นที่ไหน รบกวนบอกหน่อยคะ อยากได้มากๆๆ

ขอบคุณSBNคะ

ขอบคุณรูปจากกูเกิ้ลคะ
nudee54
ร้าน ณัฎฐามณี ที่เอมโพเรียม มีคล้ายกันค่ะ ลองไปดูค่ะ อยู่หน้าZARA ชั้น 2
applebee
เหมือนเห็นที่ centerpoint at centralworld naka. เลือกที่ห้อยๆได้เองเลยค่ะ เป็นงานน้องทำขายค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3