พี่สาวเป็นช่างเย็บผ้าฝีมือดี่ค่ะ เคยเย็บที่ห้องเสื้อชื่อดังมาก่อน อยากออกแบบเอง เป็นยี่ห้องของเขาเอง อยากเอามาลงขายในนี้ได้ไหมคะ
โดย Kawita
Kawita
พอดีพี่สาวเขาเย็บผ้าสวย และพอจะมีทุนเล็ก ๆ น้อย ๆ หาเงินส่งลูกเค้าเรียน งานเย็บผ้าก็มีเรื่อย ๆ ส่วนใหญ่เป็นพนักงานแบงค์ ในจังหวัด นั้น ๆ และ พวกโรงงานต่าง ๆ ค่ะ ตอนนี้ไปอยู่ต่างจังหวัดบ้านเกิด อยากหาอะไรทำเพิ่ม เลยปรึกษาเรา เราเลยยุเขาให้เย็บเสื้อ กางเกงสวย ๆ แล้วทำแบรนด์ อิ ๆ เอาชื่อเราทำแบรนด์ยังได้เลย อีกอย่างเราก็เล่นเน็ตด้วย เลยอยากถามว่าจะเอาลงขายได้ไหมคะ หรือต้องทำไงได้บ้างคะ เช่น เปิดเวปของตัวเองหรือเปล่าคะ แบบร้านค้าออนไลน์ค่ะ ขอบคุณค่ะ
PS*
ได้สิคะ แต่คิดว่าต้องลงห้อง Local ก้ตรงตามจุดประสงค์ห้องเลยนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้แบรนด์ดังๆๆโกอินเตอร์เลยนะคะ อิอิ :):)
Kawita
Originally Posted by PS*
ได้สิคะ แต่คิดว่าต้องลงห้อง Local ก้ตรงตามจุดประสงค์ห้องเลยนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้แบรนด์ดังๆๆโกอินเตอร์เลยนะคะ อิอิ :):)

ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ แล้วถ้ามีของสวย ๆ ถูกใจอย่าลืม ให้เกียรติมาอุดหนุนนะคะ
mol199
เอามาลงขายในนี้ได้ค่ะ (ห้อง Local Fashion)

หรือถ้าอยากได้กลุ่มลูกค้าที่อื่นด้วย ก็เปิดเว็บของตัวเองก็ได้ค่ะ

หรือไม่ก็ไปโพสขายใน(ฟรี)เว็บบอร์ดอื่นๆที่มีห้องซื้อขายให้โพสได้ค่ะ

ถ้างานเสร็จแล้ว เอามาลงที่นี่ด้วยนะคะ จะคอยชมผลงาน เผื่อถูกใจ จะช่วยอุดหนุนค่ะ
Kawita
Originally Posted by mol199
เอามาลงขายในนี้ได้ค่ะ (ห้อง Local Fashion)

หรือถ้าอยากได้กลุ่มลูกค้าที่อื่นด้วย ก็เปิดเว็บของตัวเองก็ได้ค่ะ

หรือไม่ก็ไปโพสขายใน(ฟรี)เว็บบอร์ดอื่นๆที่มีห้องซื้อขายให้โพสได้ค่ะ

ถ้างานเสร็จแล้ว เอามาลงที่นี่ด้วยนะคะ จะคอยชมผลงาน เผื่อถูกใจ จะช่วยอุดหนุนค่ะ

ขอบคุณค่ะ จะพยายามเอาใจสาว ๆ ทำสินค้าดีมีคุณภาพราคาไม่แพงมาลงขายนะคะ
PO
น่าสนใจค่ะ จะรอชมนะคะ ถ้ามีแบบถูกใจจะไดช่วยอุดหนุนด้วย ^^
ladykaty
เอาใจช่วย อย่าลืมเอามาลงนะคะ เพื่อน ๆ ในนี้แต่งตัวกันสวย ๆ ทั้งนั้น
เข้ากลุ่มเป้าหมายเลยทีเดียว เผื่อจะได้อุดหนุนกันบ้างนะคะ
Kawita
มีคนเชียร์แบบนี้ก็มีกำลังใจนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3