===== Kloset (Rocky Rose Belt) + MNG (dress & t-shirt)+ ZARA (coat) + CPS (shorts) + Miniskirt เพียบ + Harrods + รองเท้า ZARA, CPS =====
โดย piggy_tip
piggy_tip
[SIZE="4"]ฝากลิ้งค์ ห้อง Hi-end ด้วยนะค๊า
[SIZE="5"]"กระเป๋าสะพายหนัง Bally สีดำ"
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=491325

[SIZE="5"]ใครอยากได้ชิ้นไหน PM มาได้นะค๊า
แม่ค้ามีบัญชี กสิกร อย่างเดียวน๊า
ราคาของสินค้าทุกชิ้นรวมส่งแบบลงทะเบียนแล้ว
ถ้าต้องการให้ส่ง EMS ขอค่าส่งเพิ่มอีก 50 บาทนะคะ
แม่ค้าสามารถส่งของได้เฉพาะวันจันทร์-ศุกร์นะค๊า
ขอส่งของให้ในวันถัดไป หลังจากได้รับเงินโอนนะค๊า
ซื้อสินค้าแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
ลองชมกันเลยค่ะ

[SIZE="4"]Kloset Rocky Rose Belt
Used สภาพดี ตรงหมุดมีรอยขีดข่วนบ้าง แต่ไม่มีรอยถลอกจนน่าเกลียดนะคะ
ขาย [SIZE="5"]1850 บาท
รสมว่งแบบใส่กล่องพัสดุให้ค่ะ

[SIZE="4"]เสื้อยืด MNG สีแดงอมชมพู ตกแต่งหมุดด้านหน้าไซส์ S
เสื้อทรงเอ ใส่แล้วไม่อึดอัดพุงดีค่ะ
ตัวนี้แม่ค้าก็มีค่ะ ใส่แล้วช้อบชอบ เพราะทานเยอะเท่าไหร่ ก็ไม่เห็นพุงค่ะ
ตัวนี้เพื่อนฝากขายนะคะ
ของใหม่ไม่เคยซักและใส่นะคะ แต่ไม่มีป้ายแล้ว
(เพื่อนบอกว่าไม่มีป้ายราคาตั้งแต่ซื้อมาแล้วค่ะ
มีแต่สติ๊กเกอร์ที่ติดตรงป้ายบอกไซส์ ซึ่งแกะออกไปแล้ว
จะเห็นได้จากรูปถ่าย ตรงป้ายบอกไซส์นะคะ ว่าเป็นรอยนิ๊ดส์ๆ
เป็นรอยสติ๊กเกอร์นะคะ)
ขนาด
อก 32"
สะโพกได้ถึง 42"
เสื้อยาว 24"
ของใหม่ ขาย [SIZE="5"]620 บาท
รวมส่ง
(เสื้อจากป้ายราคา 590 + 30 บาทค่าส่งนะคะ)

[SIZE="4"]เสื้อโค้ท ZARA สีน้ำตาล ไซส์ M ตกแต่งเข็มขัด มีซับในทั้งตัว
ช่วงคอสามารถใส่ได้ 2 แบบ ทั้งแบบเปิดคอและแบบปิดคอ(คอตั้ง กันหนาว)ค่ะ
ขนาดชุด
อก ได้ถึง 37"
เอว ได้ถึง 32"
สะโพก ได้ถึง 42"
เสื้อยาว 27.5" (คลุมสะโพกพอดีค่ะ)

เสื้อโค้ทตัวนี้ แม่ค้าไซส์ 31-25-34.5 (ปกติใส่ไซส์ S) ก็ใส่ได้นะคะ
ใส่เสื้อหนาวหลายๆชั้นแล้วใส่ตัวนี้เป็นเสื้อคลุมชั้นนอกสุดค่ะ
ใส่ไซส์นี้จะได้ไม่อึดอัดเกินไป ถ้าเสื้อตัวเล็กเกิน มันจะรั้งที่ไหล่ค่ะ
สีสุภาพเรียบร้อย และไม่ต้องกลัวเปื้อนเลยค่ะ

หรือคนที่ปกติใส่ไซส์ M ก็ใส่ได้นะคะ ใส่คลุมเสื้อหนาวอีกทีนึงค่ะ

ขาย [SIZE="5"]1990 บาท
รวมส่งแบบใส่กล่องพัสดุให้ค่ะ งดต่อรองราคานะคะ
(ส่งซักแห้งเรียบร้อยแล้ว แต่ยังไม่เคยใส่ไปไหนเลยค่ะ)

[SIZE="4"]ช่วงคอสามารถใส่ได้ 2 แบบ ทั้งแบบเปิดคอและแบบปิดคอ(คอตั้ง กันหนาว)ค่ะ

[SIZE="4"]มีซับในทั้งตัว ทั้งตัวเสื้อและแขนเสื้อค่ะ

[SIZE="4"]เดรส MNG ลายขวาง Size M
ขนาด 32-26-สะโพกฟรี
ชุดนี้เหมือน เจนี่ เทียน ใส่ถ่ายละครเรื่อง หยกลายเมฆ เลยค่ะ
ขาย [SIZE="5"]2800 บาท
(ส่งซักแห้งแล้ว แต่ยังไม่เคยใส่ไปไหนเลยนะคะ) รวมส่ง

[SIZE="4"]รูปที่ เจนี่ เทียน ใส่ถ่ายละครในเรื่อง หยกลายเมฆ ค่ะ

[SIZE="4"]กางเกงขาสั้นเอวสูง CPS ไซส์ S สีดำ ขาบาน
ขนาด
เอว 24" (เอวสูงนะคะ)
สะโพก ได้ถึง 40"
ใส่แล้ว 1 ครั้ง ขาย [SIZE="5"]450 บาท
รวมส่ง

[SIZE="4"]ด้านหน้าและด้านหลังค่ะ

[SIZE="4"]MNGjeans miniskirt ยีนส์ยืด เดินด้ายเหลือง ไซส์ 36
มีตำหนิคือ กระดุมหายไป 1 เม็ด แต่ใส่แล้วไม่เห็น ไม่โป้นะคะ
ขนาด
เอว 28"
สะโพก 32" (สะโพก 34" ใส่ได้นะคะ เพราะเป็นผ้ายีนส์ยืดค่ะ)
ยาว 11"
Used ขาย [SIZE="5"]380 บาท
รวมส่ง

[SIZE="4"]MNG miniskirt ผ้ายืดลูกฟูก สีดำ ตกแต่งเข็มขัดหลอกด้านหน้า
ขนาด
เอว 28"
สะโพก 33" (สะโพก 34" ใส่ได้นะคะ เพราะเป็นผ้ายืดได้ค่ะ)
ยาว 12"
Used ขาย [SIZE="5"]380 บาท
รวมส่ง

[SIZE="4"]MNG miniskirt ผ้ายีนส์ยืด สีดำ
ขนาด
เอว 28"
สะโพก 34"
ยาว 12"
ใส่แล้ว 1 ครั้ง ขาย [SIZE="5"]450 บาท
รวมส่ง

[SIZE="4"]Holister miniskirt Size0 ตกแต่งด้วยเข็มขัดกำมะหยี่ หัวประดัยเพชร
กระโปรงจีบรอบ ด้านหน้า-หลังเหมือนกัน
ขนาด
เอว 30"
สะโพก 35"
ยาว 10.5"
ขาย [SIZE="5"]480 บาท
รวมส่ง (ซื้อมาเก็บ ซักแล้วแต่ยังไม่เคยใส่ไปไหน)

[SIZE="4"]Abercrombie & Fitch miniskrit Size00 ขอบลุย ลายผ้าน่ารักมากๆค่ะ
ตัวนี้ซื้อมาจากอเมริกา
ขนาด
เอว 28"
สะโพก 34"
ยาว 10.5"
Used ขาย [SIZE="5"]480 บาท
รวมส่ง

[SIZE="4"]Second Generation miniskirt
ขนาด
เอว 28"
สะโพก 35"
ยาว 11"
ใส่แล้ว 1 ครั้ง ขาย [SIZE="5"]350 บาท
รวมส่ง

[SIZE="4"]X-Act miniskirt ไซส์ S ซิปหน้า ตกแต่งกระเป๋า
ขนาด
เอว 28"
สะโพก 35"
ยาว 11"
Used ขาย [SIZE="5"]280 บาท
รวมส่ง

[SIZE="4"]LAMLA miniskirt สีกากี ผ้ายืด ไซส์ S
ขนาดก่อนยืด
เอว 26"
สะโพก 29" (สะโพก 34" ใส่ได้นะคะ)
ยาว 13"
USED ขาย [SIZE="5"]130 บาท
รวมส่ง

[SIZE="4"]Jaspal Miniskirt ผ้าลูกฟูกยืด ลายดอกสีฟ้า ไซส์ S
ผ้าออกเหลืองนิดๆ แต่ไม่ด่างนะคะ
ขนาด
เอว 26"
สะโพก 34"
ยาว 13"
Used ขาย [SIZE="5"]130 บาท
รวมส่ง

[SIZE="4"]Jaspal กางเกงป้าย ไซส์ S
มีผ้ามาป้ายด้านหน้าอย่างเดียวนะคะ ซิปซ่อนด้านหน้า
เอว 26"
สะโพก 35"
ยาว 12.5"
รวมส่ง

[SIZE="4"]Evoluzion miniskirt ผ้าร่ม สีน้ำเงินเข้ม ไซส์ S
มีตำหนิที่ด้านหน้านะคะ เป็นรอยสติ๊กเกอร์ที่ติดไซส์ ยาว 7.5 ซม.
ขนาด
เอว 27"
สะโพก 35"
ยาว 14.5"
รวมส่ง

[SIZE="4"]Jaspal miniskirt ไซส์ S ผ้าร่ม สีชมพูกลีบบัว มีซับใน
ขนาด
เอว 28"
สะโพก 36"
ยาว 13"
รวมส่ง

[SIZE="4"]Jaspal miniskirt ผ้ายีนส์ สีเทา ไซส์ S
ด้านหน้า-หลังเหมือนกัน
ขนาด
เอว 27"
สะโพก 34"
ยาว 11.5"
รวมส่ง

[SIZE="4"]กระเป๋า Harrods size S
ของใหม่ ขาย 750 [SIZE="5"]Sale 650 บาท
รวมส่ง

[SIZE="4"]รองเท้า ZARA ส้นแบน สีแดงส้ม วัสดุเป็นผ้า
ไซส์ 38 ยาว 24.5 ซม.
ใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิ ขาย [SIZE="5"]1500 บาท
รวมส่ง
(คู่นี้ไม่มีกล่องรองเท้านะคะ แต่เวลาส่งจะใส่กล่องพัสดุให้ค่ะ)

[SIZE="4"]รองเท้า ZARA TRF ส้นไม้ หนังกลับสีดำ ตกแต่งด้วยหมุด มีสายรัดข้อเท้า
สายรัดข้อเท้าเป็นเข็มขัด สามารถปรับระดับความยาวได้ค่ะ
ไซส์ 38 ยาว 24.8 ซม. ส้นสูง 4.5 นิ้ว พื้นด้านหน้าสูง 1 นิ้ว
ใส่ครั้งเดียว ขาย [SIZE="5"]1500 บาท
รวมส่ง
(คู่นี้ไม่มีกล่องรองเท้านะคะ แต่เวลาส่งจะใส่กล่องพัสดุให้ค่ะ)

[SIZE="4"]รองเท้า CPS สีเงินเมทัลลิค ส้นแก้ว ไซส์ 37
ยาว 24.5 ซม. ส้นสูง 4 นิ้ว
ใส่ครั้งเดียว ขาย [SIZE="5"]1400 บาท
รวมส่ง

[SIZE="4"]รองเท้าสวม CPS คาดสีแดง เปิดหัว ส้นตัน ตรงส้นดีไซน์เก๋
วัสดุที่ส้นเป็นหนังกลับ ไซส์ 37 ยาว 24 ซม. ส้นสูง 3.5 นิ้ว
คู่นี้มีตำหนิที่ส้นรองเท้า เป็นรอยถลอกนิดนึง ตามรูปที่วงกลมสีแดงเอาไว้นะคะ
USED ขาย [SIZE="5"]450 บาท
รวมส่ง

[SIZE="4"]ฝากลิ้งค์ ห้อง Hi-end ด้วยนะค๊า
[SIZE="5"]"กระเป๋าสะพายหนัง Bally สีดำ"
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=491325

[SIZE="4"]สนใจชิ้นไหน PM มาได้นะค๊า
หรือ e-mail มาที่ [email]khuntippy@gmail.com[/email]

[SIZE="5"]ขอบคุณ SBN มากๆค๊า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3