TM : = = ของใหม่ทุกใบ = = 20 ใบหลากหลายแบบ/สีสัน แวะมาดูหน่อยนะคะ :)
โดย lalabye
lalabye
สวัสดีค่ะ

สินค้ามาใหม่
Lot 17 มา 7 วันที่ผ่านมา
Lot16 มาเมื่อ 13 วันที่ผ่านมา

ทั้งนี้รายการที่ขายแล้วได้ทำการลบรูป/รายละเอียดออกไปหมดแล้วนะคะ สินค้าเหลือเท่าที่มีในกระทู้ค่า

เพื่อความชัดเจนนะคะ - -
หมายเหตุ :
1. สินค้าทุกชิ้นไม่ใช่ของที่ซื้อตอนลดราคามาจาก Shop ที่เมืองไทย
2. สินค้าทุกชิ้นไม่ใช่ของที่ซื้อต่อมาจากแม่ค้าท่านใดไม่ว่าใน SBN หรือที่อื่นเพื่อมาขายต่อ เราซื้อโดยตรงจากร้านที่ USA เท่านั้นและส่งตรงมาที่เมืองไทย
3. แม่ค้าพยายามไปเดินห้างให้ได้อาทิตย์ละ 1 ครั้งเพื่อตรวจดูราคาสินค้าและตัวสินค้าว่ามีใน Shop ที่ห้างหรือไม่
และเพื่อให้มั่นใจได้ว่าการตั้งราคาไม่สูงกว่าในห้างหรือเกินความเป็นจริง ทางร้านเราตั้งราคาอย่างสมเหตุสมผลนะคะ

บางส่วนที่เขียนว่า พร้อมส่งค่ะ คือ อยู่เมืองไทยพร้อมส่งค่ะ
lalabye
สำหรับกระเป๋าสะพาย
รายละเอียดคือ กว้าง*สูง*ความยาวสาย นะคะ

= = = LOT 17 = = =
เวลาถามรบกวนบอกลักษณะสินค้า + Code มาด้วยนะคะ
Copy มาเลยได้ยิ่งดีค่ะ ขายเยอะแล้วงงมาก

1. กระเป๋าสะพาย Guess
รุ่น Hippy Glam วัสดุคือ หนังแวว
สี Bronze ขนาด 12*9*10
ลายข้างในสวยมากๆ เลยนะคะ
เป็นลายดอกกุหลาบพร้อมยี่ห้อ
( Code : 135)
ราคาขาย 3,000 บาทค่ะ

2. กระเป๋าสะพาย Guess
รุ่น Hippy Glam วัสดุคือ หนังแวว
สี Pewter ขนาด 12*9*11
ลายข้างในสวยมากๆ เลยนะคะ
เป็นลายดอกกุหลาบพร้อมยี่ห้อ
( Code : 136)

3. กระเป๋าสะพาย Guess
รุ่น Avenue วัสดุคือ PVC
สี Bronze ขนาด 13*6*14
ลายปริ้นท์ยี่ห้อ GUESS รอบๆ กระเป๋าค่ะ
( Code : 134)

4. กระเป๋าสะพาย Guess
รุ่น Hilda วัสดุคือ Soft leather with Belt shopper
สี Purple ขนาด 14*7*14
เข็มขัดลายเลียนแบบหนังจระเข้ค่า
( Code : 133)

5. กระเป๋าสะพาย Guess
รุ่น Knight Rider วัสดุคือ หนังแวว
สี Gold ขนาด 12*10*10
( Code : 132)

6. กระเป๋าสะพาย Liz Claborne
รุ่น Lenox SPC วัสดุคือ หนังแวว
สี Red ขนาด 16*10*13
( Code : 131)
ราคาขาย 2,500 บาทค่ะ

lalabye
= = = LOT 16 = = =

1. กระเป๋าสะพาย Tommy Hilfiger
รุ่น Small Iconic วัสดุคือ PVC with Cloth belt
ขนาด 11*7*12 ลาย Tommy
ด้านในมีช่องซิปใส่ของหนึ่งช่อง และช่องอีกสองช่อง
( Code : 12
ราคาขาย 2,700 บาท

2. กระเป๋าสะพาย Kathy Van Zeeland
รุ่น Belt Shopper วัสดุคือ Cloth with PVC Belt
ขนาด 12" 10" 24"
มีมา 2 สี แบบเหมือนกันนะคะ
2.1 สีเขียว ( Code : 127)
2.2 สีน้ำตาล ( Code : 126)
ราคาขายเท่ากันใบละ 2,700 บาท

3. กระเป๋าสะพาย Kathy Van Zeeland
Bone/Almond with Royal Treatment
(เป็นลายบนเนื้อกระเป๋า)
รุ่น Belt Shopper วัสดุคือ Cloth with PVC Belt
ขนาด 12" 10" 24"
( Code : 125)

4. กระเป๋าสะพาย Nine West
สี Beigmu/Geoch (ลายทหาร)
รุ่น Millie-MMN วัสดุคือ PVC
ขนาด 12*14*24
ด้านหน้ามีช่องใส่ของ ส่วนด้านในมีช่องซิปใส่ของหนึ่งช่อง
แถมกระเป๋าเล็กแยกต่างหากหนึ่งใบ
( Code : 123)

lalabye
= = = LOT 15 = = =เหลือใบเดียวแล้วค่า

ใบนี้เพื่อนจะเอาแล้วเปลี่ยนใจค่ะ
เลยเหลือมา 1 ใบ (T-T)
กระเป๋าสตางค์ใบยาว NINE WEST
รุ่น EL PASO SLGS สี BLACK (ใบกลาง)
วัสดุ FAUX LEATHER ขนาด CLOSE 7"4"
(CODE :122)
ราคาขาย 1,200 บาท
lalabye
= = = รวม LOT 11-14 = = =
หมดแล้วจ้า~~
lalabye
= = = รวม LOT 9-10 = = =
เหลือแค่นี้แล้วจ้า~~

1. COACH มาเพิ่มอีก 1 ใบนะคะ เพราะมีคนถามถึงแบบนี้เยอะค่ะ
เป็นแบบเดิมที่เคยเอามาขาย
ของแท้แน่นอน มาพร้อม
Tissue Coach, Care Card, ป้ายสินค้า
ไม่มีถุงผ้าให้ตั้งแต่ที่ร้านค่ะ ของใหม่นะคะ
ขนาด กว้าง 13'* สูง 10'*สายสะพาย 16'
ราคา 7,500 บาทถ้วนๆ ค่ะ พร้อมส่งค่ะ

2. กระเป๋าสะพาย KATHY Van Zeeland
สี Wheat รุ่น Croc'N Roll วัสดุคือ Leather-like
กว้าง 12 นิ้ว สูง 10 นิ้ว ความยาวหู 24 นิ้ว
ลักษณะหนังเลียนแบบลายหนังจระเข้
ดูสุภาพเรียบร้อยแต่แอบแฟชั่น ใส่ของได้มากมาย
สะพายได้ในทุกวันค่ะ ทั้งเที่ยว ทำงานได้หมด;)
(เวลาถามแม่ค้า บอก Code: 60 นะคะ ขายเยอะชักงง)
ราคาเต็มที่ Shop ไทย 4,000 กว่าบาทนะคะ
ราคาขาย 2,700 บาท พร้อมส่งค่ะ
lalabye
= = = รวม LOT 7-8 = = =

กระเป๋าสะพาย Nine West สี Black-Silver
วัสดุคือ Vinyl
กว้าง 15 นิ้ว สูง 12 นิ้ว ความยาวหู 24 นิ้ว
เหมาะสำหรับคนที่ต้องการกระเป๋าสะพายใหญ่ๆ ใส่ของได้มากๆ
ชอบความเรียบเก๋ ทรง/สีแปลกตานะคะ ไม่เหมือนใครแน่นอน
(เวลาถามแม่ค้า บอก Code: 48 นะคะ ขายเยอะชักงง)
ราคาขาย 2,500 บาท พร้อมส่งค่ะ
lalabye
= = = LOT 1-6 = = =

1.กระเป๋าสะพาย GUESS สี Chocolate ใบใหญ่
เวลาถามแม่ค้า บอก Code: 29 นะคะ ขายเยอะชักงง)
Style : Tamara วัสดุทำจากผ้า
A beautiful safari-style quattro G canvas outer of satchel bag for pleasure.
Double loop top handles with top zip closure.
Front G logo charm is set with Swarovski's crystals.
Silver-tone color of ring and stud hardware.
Interior is divided with a zip pocket into 2 compartments, lined in satin features 1 zip pocket and 3 slip pockets
ใน Shop กระเป๋าสะพายแนวนี้นี่ราคา 3,500 up นะคะ
ถูกกว่าในห้างมากมาย พร้อมส่งค่ะ
ราคาขาย 2,800 บาท

2. กระเป๋าสะพาย Nine West กระเป๋าสีดำ มีลายสลับดำเข้มและอ่อน
สายหนังสีดำ
7.5' height
13' width
19' handle
สะพายไปทำงานก้อดีสวยดีนะคะ ไม่ใหญ่ไม่เล็กจนเกินไป
ลดได้นะคะ พร้อมส่งค่ะ
ราคาขาย 2,100 บาท

3. กระเป๋าสะพายสีดำล้วน GUESS ลายรูปตัว G ข้างในเป็นรูปหัวใจ เก๋สุดๆ
ใน Shop กระเป๋าสะพายแบบนี้นี่ราคา 3,500 up นะคะ
ถูกกว่าในห้างมากมาย พร้อมส่งค่ะ
วัสดุ คือ Canvas, Corduroy
ราคาขาย 3,500 จากราคา Shop $110

4. กระเป๋าสะพาย Ralph Lauren Red Newbury Sign
ราคา 1,250 บาทค่ะ พร้อมส่งค่ะ
เจ้าอื่นขายกระเป๋าใบเล็กราคานี้เลยนะคะ
แต่ของร้านเราเป็นใบใหญ่กว่า สวยงาม น่าใช้ ซักทำความสะอาดได้ง่ายค่ะ เพราะเป็นผ้าร่ม
lalabye
ขอขอบคุณ

• SBN สำหรับการแบ่งปันสังคมดีๆ แห่งนี้
  • ทุกท่านที่แวะเวียนเข้ามา
  • ลูกค้าที่น่ารักทุกท่านค่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3