TM: Coach leather wallet
โดย jipjip
jipjip
USED

Coach Parker leather wallet เป็นหนังสีชมพูมุกๆ หวานมากๆ หนังเนื้อนิ่ม สภาพ 90% up มุมยังไม่ถลอก หนังและ logo มีรอยนิดหน่อยค่ะ มอมแมมเล็กน้อยตามประสากระเป๋าสีอ่อน แต่มองไม่ค่อยออก มี care card ค่ะ
จริงๆรุ่นนี้มีไส้สมุดเช๊คด้านในที่ถอดออกได้ แต่ขอเก็บไว้ค่ะ

กระเป๋าโดยรวมยังสวย ที่ขายเพราะได้ใบใหม่มาค่ะ

ขาย 3300 บาท ราคารวมส่งลงทะเบียนค่ะ รับประกันความแท้ค่ะ

with flash

no flash

Thank you SBN
valentino
สวยอีกแล้นค่า คุณจิ๊บ^o^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3