!!!!!!!!!!!Lady Pink กับ Topshop และ Landmee จ้า !!!!!!!!!!
โดย ShaSha_ShaSha
ShaSha_ShaSha
สวัสดีค่ะ วันนี้ขอขายของรักของหวง สภาพดีไม่ต่ำกว่า 90% ค่ะ

สนใจขอรูปเพิ่มเติ่ม , CF หรือ สอบถาม ทาง PM~ ได้เลยค่ะ

กางเกง LAndmee รุ่นนี้น่ารักมาๆๆ ใส่แล้วคล้ายๆๆ กระโปรง เอว 27" ใส่ได้ค่ะ ขาย 1200 รวมส่งนะจ้ะ (ราคาเต็มที่ช๊อปประมาณ 2200 ค่ะ)

กระโปรงสีหว๊านหวาน Topshop เหมาะกับ วาเลนไทน์ และ ซัมเมอร์ ที่กำลังมาเยือนมากๆๆๆค่ะ

ตัวนี้ทรงน่ารักนะคะตัวระโปรงจะพริ้วๆๆ เอวสม๊อค และตรงกระเป๋าจะป๋องๆๆหน่อยน่ารักมากค่ะ ขาย 500 รวมส่ง ถูกมากๆๆค่ะ

[SIZE="5"]พิเศษ ซื้อสองรับไปเลยยยยยย 1650 บาท ว้าววววว คุ้มเสียยิ่งกว่าคุ้มนะค๊ะ
valentino
สีหวานมากมาก ขายดีค่า ^o^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3