ช่วยดูใบนี้ให้หน่อยจ้า Mulberry Bayswater Black
โดย momojijang
momojijang
รบกวนด้วยนะจ้า มันเป็นหนังงูดำ คนที่เค้าจะขายให้บอกว่าเป็นรุ่น limited ปี 2007 หรือ 2008 ประมาณนั้นจ้า ขอบใจจ้า

ปล. เพิ่มเติมนิดนึ่งว่าหนังดูบางกว่ารุ่นหนังธรรมชาติ แถมน้ำหนักยังเบากว่าด้วยจ้า รบกวนหน่อยนะจ๊ะ
momojijang
ช่วยดูให้หน่อยนะจ๊ะ
FiAt-To
[SIZE="5"]รบกวนอีกทีครับ พอดีได้เห็นรูปชัดๆ ขอลง TPF เพื่อตรวจสอบนะครับผม อาจผิดพลาดบางประการเพราะว่า ผมได้เอาไปลง TPF ด้วย และได้คำตอบว่า The pics seems from a real one, but the info in listing on the number tells it all, let it pass as you already suggest ! กอปรกับที่ผมเห็นหนังที่ต่อตรงและการเย็ป แต่ไม่ได้เห็นลายละเอียดอื่นชัดมาก ตอนนี้ผมเอาไปลง TPF ให้อีกครั้งแล้วครับ ตามรูปที่ได้มาใหม่ ยังไงก็ขออภัยที่ผิดพลาดนะครับ
momojijang
Originally Posted by FiAt-To
[SIZE="4"]*-****แท้นะครับผม****-* Limited Phyton งามจังครับ เห็นแล้วอยากได้ Paraty 55 เกี่ยวกันมั้ยเนี๋ย

ขอบใจคุณ FiAt-To FiAt-To มากๆ เลยจ้าที่เข้ามาตอบแบบว่าลุ้นนาน ขอบใจมากมายอีกครั้งจ้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3