อยากเสนอให้มีห้องขายเฉพาะเครื่องสำอางค์แยกต่างหากจัง
โดย KAT
KAT
หลังจากสินค้า hi-street แบบ brand ดังหรือไม่ดัง ไปรวมอยู่ห้องเดียวกับ
-ETC.- ซื้อ-ขาย สินค้าอื่นๆ นอกเหนือจากทุกหมวดข้างต้น มันทำให้ห้องนี้ดูแน่นมากๆ สารพัดทุกสิ่งอย่างสามารถหาได้ที่นี่

โดยเฉพาะเครื่องสำอางค์ สินค้าโปรดปรานของสาวๆ ทั้งหลาย
เมื่อก่อนนั่งดูเพลิ๊นนเพลิน เพราะทู้จะติดๆ กัน ยิ่งดูยิ่งเพลิน แต่ตอนนี้ต้องใช้เวลาเยอะขึ้นและไม่ปะติดปะต่อ
ก็เลยย๊ากกกกก อยาก อยากให้มีห้องขายเครื่องสำอางค์แยกออกมาต่างหาก จะดีไม๊คะ มีใครแอบคิดเหมือนกันบ้างหรือป่าว

ลองเสนอดูหน่ะค่ะ ควรไม่ควรแล้วแต่ทางทีมงานจะพิจารณา
pota
เขามายกมือค่ะ เห็นด้วยนะ
เเต่กลัวเป็นการรบกวนเวปอะไรอย่างไร เลยไม่ได้เสนอ
แต่ จริงๆแล้วเห็นด้วยกับคุณ KAT นะคะถ้าจะเเยก
wckook
มายกมือเชียร์ด้วยคนค่ะ
noo_pizza
แอบคิดเหมือนกัน แต่ไม่รู้มันเพิ่มภาระให้ทีมงานป่าว มานั่งแยกห้องอีก
ชอบที่สุดก็ดูเครืองสำอางค์นี่แหละ

จะบอกว่า ตะก่อนห้อง hi street เป็นห้องที่เราหาอะไรไม่ค่อยเจอเท่าไร
เดี๋ยวนี้ห้องอื่น ๆ ก็เริ่มหาไม่เจอ...

กระทู้ประเภทตั้งหัวข้อไม่รู้ว่าขายอะไรนี่ เราไม่คลิกเลยนะ
ไม่รู้ทำไม...เช่น ขายจ้าขาย....,ขายมากมายก่ายกอง, ขายทุกสิ่งอัน...

โรคจิตมั้ง ชอบกระทู้ชัดเจน
แบบ บอกไปเลยอ่ะ ขายเดรส และเครื่องประดับมากมายค่ะ
ขายเครื่องสำอางค์ NArs,Estee, MAc ค่ะ

อะไรเงี๊ยยยยย
ratkatu
Originally Posted by noo_pizza
แอบคิดเหมือนกัน แต่ไม่รู้มันเพิ่มภาระให้ทีมงานป่าว มานั่งแยกห้องอีก
ชอบที่สุดก็ดูเครืองสำอางค์นี่แหละ

จะบอกว่า ตะก่อนห้อง hi street เป็นห้องที่เราหาอะไรไม่ค่อยเจอเท่าไร
เดี๋ยวนี้ห้องอื่น ๆ ก็เริ่มหาไม่เจอ...

กระทู้ประเภทตั้งหัวข้อไม่รู้ว่าขายอะไรนี่ เราไม่คลิกเลยนะ
ไม่รู้ทำไม...เช่น ขายจ้าขาย....,ขายมากมายก่ายกอง, ขายทุกสิ่งอัน...

โรคจิตมั้ง ชอบกระทู้ชัดเจน
แบบ บอกไปเลยอ่ะ ขายเดรส และเครื่องประดับมากมายค่ะ
ขายเครื่องสำอางค์ NArs,Estee, MAc ค่ะ

อะไรเงี๊ยยยยย

[SIZE="4"]เห็นด้วยค่ะ บางทีเราเจอหัวข้ออย่างนี้ก็ข้ามไปเลยค่ะไม่ดู
s
เห็นด้วยนะคะ
aommy
เมื่อก่อนเพลินจริง ๆ ค่ะ อย่างพี่ KAT ว่า จะชอบมากๆ
แต่ช่วงหลังต้องสกรีนสุดฤทธิ์ กว่าจะหาเครื่องสำอางค์เจอ
แต่อย่างที่เพื่อน ๆ บอกน่ะค่ะ ว่าถ้าเป็นการเพิ่มภาระให้ทางเว็บ
ก็ไม่เป็นไรค่ะ ขอแค่มีเว็บนี้ให้ดูก็มีความสุขแล้ว

ขอบคุณค่ะ
ting_ja
ใช่ค่ะ ต้องการเหมือนกัน
Sweet_Jasmine
เห็นด้วยค่ะ อีกหนึ่งเสียง:D
oum_ja
เห็นด้วยค่ะ

ทุกวันนี้ข้อมูลรันเร็วมาก

พอจะกลับมาดูอีกที่ไปแล้ว.....ขี้เกียจหาเลยค่ะ แอบเวียนหัว
ebapan
I agree ka.:D
airyen

ยกมือ เห็นด้วยอีกคนคะ

barumbum
เห็นด้วยค่ะๆๆๆ
tanpopo
สงสัยต้องมีห้อง catch fake เครื่องสำอางด้วย

ของปลอมเยอะจริงจัง
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3