---- รายชื่อผู้เข้าร่วมงาน Meeting Vol. 3 & ชำระค่าใช้จ่ายค่ะ ---
โดย AAA
AAA
[SIZE="5"]ต่อเนื่องจากกระทู้นี้คร๊าบ:)

http://www.siambrandname.com/forum/showthread.php?t=96004

และแล้วเราก็จะได้พบกันอีกแล้ว อิอิ.... ดีใจจัง ได้เจอเพื่อน ๆ และน้อง ๆ (พี่ ๆ มีเหมือนกันแต่นับคนได้อะ)

ชาว SBN ทุกท่านสามารถลงชื่อได้ทั้งกระทู้นี้และกระทู้นั้น .... เดี๋ยวพี่เอจะไปไล่ตามทวงสัญญาอีกทีโดย PM จ๊ะ..... และท่านใดที่ชำระเรียบร้อยแล้วเราจะนำรายชื่อของทุกท่านมา update ให้ทราบเพื่อยืนยันว่าท่านได้มารวมเฮฮาปาร์ตี้แล้วแน่นอนจ้า

ส่วนคำถามยอดฮิต...ว่าต้อง Confirm ล่วงหน้าก่อนกี่วันในการมาร่วมงาน เดี๋ยวจะมีทีมงานมาตอบให้ทราบกันน้า.... แต่ถ้าท่านใดมั่นใจว่าไปได้แน่ ๆ รบกวนลงชื่อไว้เลยนะจ๊ะ...

จากกระทู้นู้น ตอนนี้นับได้ 28 ท่าน ดังรายนามต่อไปนี้ (update 20.00 on Monday 9 """"" ja)

1. Bandalee คนนี้ไม่มาไม่ได้..... สุดยอดพิธีกรรรรรรรรรรรรรร
2. AAA คนนี้ไม่มาก็ไม่ได้...... (เป๋าตัง...ของเพื่อน ๆ )
3. Srichadson คนนี้งามอย่างไทย....แต่ใจฝรั่ง
4. Pong แม่งานคนงาม..... จ่ายตังแล้ว
5. Janza นักร้องเสียงใสสสสสสสสส.............
6. Keroro ผู้ชายผิวสวย....... (อิจฉาโยด ๆ )
7. Nickbee คราวนี้มีสติกเกอร์ฟรี ๆๆๆๆๆ อีกเปล่าหงะ
8. Ledhara ผู้หญิงตาแดง.......
9. Cocoa MOD """""" สุด L. O. V. E. จ่ายตัวแล้ว
10. ~ k e t s y ~ ยินดีต้อนรับจ้า จ่ายตังแล้ว
11. baiyaa ยินดีต้อนรับคร๊าบ จ่ายตังแล้ว
12. tum 72 เจอกันอีกครั้งนะค๊ะ..... จ่ายตังแล้ว
13. -- EIAM -- น้องใหม่... ไม่ต้องกลัวเขิน พี่ ๆ ใจดีจ้า
14. Joywila มาเป็นคู่...คู่กับน้อง Nuttee จ่ายตังแล้ว
15. Nuttee ยินดีเข้าร่วมชมรม SBN จ้า จ่ายตังแล้ว

16. Bright คุณหมอหนุ่มสุดหล่อ ขวัญใจแม่ยกชาว SBN จ่ายตังแล้ว
17. Nattamol ยินดีที่มาร่วมงานค่ะ
18. Meesook ขาดคนนี้ไม่ได้อีกเช่นกัน.... จ่ายตังแล้ว
19. nitchisa นี่...มาแล้วใครจะเฝ้าร้านยะ
20. JuNeJuNe สนุกใช่ไหม... คราวที่แล้วนะ จ่ายตังแล้ว
21. Nattamon ยินดีต้อนรับค่ะ
22. nimnim ยินดีต้อนรับอีกคนค่ะ
23. jibnaja ตากล้องคนงาม....จ้า
24. ลุงบะแอ๊งค์ มาพร้อมกับตากล้องข้างบน
25. nubeebee ยินดีต้อนรับน้องใหม่จ้า จ่ายตังแล้วจ้า
26. chiko ครั้งที่แล้วก็มาใช่ไหมเอ่ย
27. Nadiatiom สนุกแน่นอนจ้า....พี่รับรอง
28. Jannilicious คนนี้สวย Sexy ได้ใจพี่จริง ๆ

ขาดตกท่านใด แจ้งด้วยนะจ๊ะ.....

.... แล้วเจอกัน.... เดี๋ยวต้องรีบไปหาชุดขาวก่อน..... เจ๊บันนู๋ขอใส่ชุดแต่งงานละกันนะ..ยังอยู่ในตู้เลย...ดีใจ ได้ใส่อีกครั้ง คุ้ม คุ้ม.......... :)
AAA
[SIZE="5"]รายชื่อผู้ที่ชำระค่าใช้จ่ายเรียบร้อยแล้วจ้ารบกวนหมั่นเช็คด้วยนะจ๊ะ

รออยู่จ้า ..... จะ Update ทันทีเมื่อได้รับค่าใช้จ่ายจากทุกท่านค่ะ

ที่กระทู้นี้น้า

มาแล้วจ้า....... 11 ท่านแรกของงานนี้
1. joywila
2. nuttee
3. pong
4. Bright
5. Meesook
6. ~ k e t s y ~
7. baiyaa
8. JuNeJuNe
9. cocoa
10. cocoa's friend
11. tum72
12. nubeebee

srichardson
อ้อ..เข้าใจละที่นู๋โก้บอกว่ามัดมือชกพี่ว่าไปงาน โธ่เอ้ย...คิดว่างานแต่งงานนู๋โก้ซะอี้ก :p อะก้อได้ CF เลยถ้าโอนเงินแล้วจะตะแล้บแก้บบอกเด้อ แล้วรับบัตรเครดิตรึเปล่าจ้ะน้องเอ พี่ขอรูดปรื้ดๆนะฮ่ะ :D ป.ล ขอ CF ให้น้องแจน(บียอนเซ่) ของเจ้ด้วย มัดมือชกมั่งงานนี้ห้ามพลาด เหอะๆๆ แล้วเฮียฮ้อ น้องมะลิ น้องเหวย น้องสุ่ยละจ้าอยู่ไหน น้องแพท ไม่ได้เจอกันนานแล้วมาเจอกันหน่อยนะ น้องอาร์มละมาป่าว
Bright
ขอเบอร์บัญชีหน่อยครับ
KeRoRo
[SIZE="5"]พี่เอ

ขอเลขที่บัญชี ด้วยนะฮ่ะ เอากสิกร นะ คริๆๆๆๆๆๆ

คุณหมอไบรท์ จ่าย ค่าเข้าให้เค้าด้วยจิ

นะ นะ นะ นะ นะ
AAA
[SIZE="5"]เดี๊ยวตอนบ่ายจะส่ง pm ให้ทุกท่านที่ลงชื่อนะค๊ะ

รอแป๊บบบบบบบ :)
nickbee
เริศคร่าๆๆๆ

เดี่ยวน้องนิคจะโอนเงินให้นะคะ

ไปสนุกกันเยอะๆๆนะครับ

ขำขำ
Bright
Originally Posted by KeRoRo
[SIZE="5"]พี่เอ

ขอเลขที่บัญชี ด้วยนะฮ่ะ เอากสิกร นะ คริๆๆๆๆๆๆ

คุณหมอไบรท์ จ่าย ค่าเข้าให้เค้าด้วยจิ

นะ นะ นะ นะ นะ

อึ้ง ทึ่ง เสียว
KeRoRo
Originally Posted by Bright
อึ้ง ทึ่ง เสียว

[SIZE="6"]เหอๆๆๆ พี่เอ ค่าเข้า ของกบ เก็บกะพี่ไบรท์ นะฮ่ะ
Meesook
เหอๆๆๆ พี่เอ ค่าเข้า ของกบ เก็บกะพี่ไบรท์ นะฮ่ะ

โห... อ้อล้ออ่ะน้องกบ

แต่ว่า...

เอาด้วย เอาด้วย... พี่เอ พีเอ็มไปบอกเบอร์บัญชีที่หมอไบร์ทเลยค่ะ หมอไบร์ทใจดี จ่ายค่าเข้าให้สาวๆ... นะ นะ นะ นะคะ... :)
KeRoRo
Originally Posted by Meesook

แต่ว่า...

เอาด้วย เอาด้วย... พี่เอ พีเอ็มไปบอกเบอร์บัญชีที่หมอไบร์ทเลยค่ะ หมอไบร์ทใจดี จ่ายค่าเข้าให้สาวๆ... นะ นะ นะ นะคะ... :)

[SIZE="5"]
พี่ทิ

สมัยนี้อะไรประหยัดได้ ก้ต้องประหยัด นะฮ่ะ

เด้วต้องหาชุดขาวอีก

เฮ้อ
Bright

แต่ว่า...

ถูกอ่ะ พี่ทิ แต่ทั้ง 2 คน ทั้งกบกับพี่ทิ ก็ไม่เข้ากับคำว่า สาวๆทั้งคู่นี่ครับ

สังหรณ์ว่างานเข้า แฮะ กลิ้งออกจากกระทู้ไปดีกว่า
KeRoRo
ถูกอ่ะ พี่ทิ แต่ทั้ง 2 คน ทั้งกบกับพี่ทิ ก็ไม่เข้ากับคำว่า สาวๆทั้งคู่นี่ครับ

สังหรณ์ว่างานเข้า แฮะ กลิ้งออกจากกระทู้ไปดีกว่า

[SIZE="5"]กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

หยาบคายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

จัยร้าย ออกจะ น่ารักจิ้มลิ้ม

งี้แหละ เราคงอยู่สูงไป
Meesook

ตามนั้นเลยน้องกบ...

ไม่เป็นไรน้องกบ เดี๋ยวหาสปอนเซอร์รายอื่นก็ได้... "ผู้ชาย" ใจดี ยังมีอีกเยอะ... (แต่ในเวปนี้จะไปหาได้ไงฟระเนี่ย?)

อ้าว มาป่านกระทู้พี่เอซะงั้น... โทษทีค่ะพี่เอ...
srichardson
ฮ่า..ชุดขาวเหรอ ทำมั้ยต้องสีขาวด้วยอ่ะ เค้าไม่เกิดอย่างแรงเลยอ่ะสีนี้จะกลายเป็น ซาลาเปา ทันทีเลย "ใจร้าย" แล้วนาตาลี สีชาพันธ์จะว่างัยฟ่ะ :p
Bright
[SIZE="5"]กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

หยาบคายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

จัยร้าย ออกจะ น่ารักจิ้มลิ้ม

ไม่เป็นไรน้องกบ เดี๋ยวหาสปอนเซอร์รายอื่นก็ได้... "ผู้ชาย" ใจดี ยังมีอีกเยอะ... (แต่ในเวปนี้จะไปหาได้ไงฟระเนี่ย?)

อ้าว มาป่านกระทู้พี่เอซะงั้น... โทษทีค่ะพี่เอ...

โดน แถวบ้านเรียกโดน ><"

ยอมแล้วคร้าบๆ จะให้ทำไรก็ว่ามาเลย........เดินคอตกออกจากกระทู้ไป

อีกซักนิด

Originally Posted by srichardson
ฮ่า..ชุดขาวเหรอ ทำมั้ยต้องสีขาวด้วยอ่ะ เค้าไม่เกิดอย่างแรงเลยอ่ะสีนี้จะกลายเป็น ซาลาเปา ทันทีเลย "ใจร้าย" แล้วนาตาลี สีชาพันธ์จะว่างัยฟ่ะ :p

ไส้ถั่วดำป่าวอ่ะพี่นีน่า หรือหมูแดงดี...
cocoa
โดน แถวบ้านเรียกโดน ><"

ยอมแล้วคร้าบๆ จะให้ทำไรก็ว่ามาเลย........เดินคอตกออกจากกระทู้ไป

^
^
^
งั้นน้องไบร์ทจ่ายให้พี่ละกันนะคะ แล้วพี่จะแกล้งน้อยๆ ถ้าน้องไบร์ทไม่ใส่ชุดขาวมา

น่านนนนน มีสินบนด้วย ฮ่า
JanzA
เพิ่งเข้าทู้ หนูตามมา CF ทู้นี้นะค้าพี่เอ
KeRoRo

[SIZE="5"]ยังมี ผช เห็นค่า ของเราเยอะแยะไป เนอะพี่ทิ

เลอค่า อมตะ

ขอโทษพี่เอด้วยนะฮ่ะ

อิอิ
jipnaja
เอ่อ..

ป้าจะอิ๊บขอ 2 คับ

1. ป้าจะอิ๊บ
2. ลุงบะแอ๊งค์
Jannilicious
CF ว่าไปด้วยคนค๊า เจ๊นีน่ามัดมือชกหนู งั้นโอนตังให้ก่อนเรยย อิอิ เดี๋ยวกลับไปค่อยคืน ( ซะงั้นอะ ) ต้องโอนเงินภายในวันที่เท่าไรอะค๊า กลับช่วงปีใหม่ จะทันมั้ยน๊อ
pong
[SIZE="6"]กลายเป็นทู้เม้าส์แตกไปซะแล้ว วันงานจะขนาดไหนเนี่ย สงสัยเที่ยงคืนคงไม่พอแน่ๆ
jajaa
CF 1 ที่ ไปด้วยคนค่า

ขาวนี่ต้องขาวทั้งตัวเลยป่ะอ่ะ รองเท้า มะมีสีขาวอ่ะ 555++
cocoa
Originally Posted by jajaa
CF 1 ที่ ไปด้วยคนค่า

ขาวนี่ต้องขาวทั้งตัวเลยป่ะอ่ะ รองเท้า มะมีสีขาวอ่ะ 555++

^
^
^
รองเท้าไม่ต้องจ้า รายละเอียดตามนี้เลยน้า

http://www.siambrandname.com/forum/showthread.php?t=96004
chiko
ไปด้วยค่า....รบกวนพี่เอขอเลขที่บัญชีด้วยนะคะ
Bright
มาแจ้งโอนเงินสำหรับ 2 คนครับ

โอนไป 1380.07 บาทเช้าวันนี้ 11 โมงก่าๆ

เจอกันวันงานครับผม
nadiatown
ขอนู๋เดีย CF ด้วยคนและกันนะค้า

สงสัยต้องไปคนเดียวแน่เรย คุนน้องเจนนี่คนสวย มะรุ้จะไปรึป่าวเนี่ยย Y__Y
ไปคนเดียว เขิลได้อีก -.-
baiyaa
โอนแล้วค่ะ 690.25
nhuda
เข้ามายกมือว่าไปด้วยคน ขอเลขบัญชีด้วยจ้า;)
JanzA
โอนเงินแล้วนะคะพี่เอ ส่ง sms ไปให้แล้วด้วย ไม่รู้ว่าได้รับรึป่าว

เลยมาโพสต์บอกในทู้อีกทีนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3