TM : PAUL SMITH มาใหม่ แท้ แน่นอนค่ะ กระเป๋าสตางค์หมดแล้ว เหลือ พวงกุญแจ ที่ห้อยมือถือ กำไล ใครอยากซื้อให้ตัวเอง หรือให้เป็นของขวัญ เชิญเลยค่ะ *** รีบหน่อยนะจ๊าาาาา เหลืออีกไม่กี่ชิ้นแล้ว
โดย heheboom
heheboom
ของทุกอย่างเป็นของแท้แน่นอนค่ะ เอาเข้าห้องตรวจสอบได้เลยค่ะ สนใจ pm มานะคะ หรือจะโทร 086 981 9995 ค่ะ รบกวนโทรหลังเที่ยงนะคะ :):):):)

ขออนุญาติไม่ตอบ pm ที่ต่อโหดเกินนะคะ ราคาที่ shop กับราคาที่แมค้าลงขายก็ต่างกันมากอยู่แล้ว ถ้าอยากจะต่อก็ต่อให้สมเหตุสมผลนะคะ

ขออนุญาต ให้สิทธ์ฺคนโอนก่อน cf ได้แต่ต้องโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ถ้าติดต่อไม่ได้ถือว่าสละสิทธิ์นะคะ เพราะพอถึงเวลานัดลูกค้าชอบหายไปเลยค่ะ ติดต่อไม่ได้ และเพื่อป้องกันความผิดพลาดค่ะ

เลขบัญชีธนาคาร ไทยพาณิชย์ 218 219 109 6
ชื่อบัญชี ญาดา วิวัฒนาทร
ออมทรัพย์
สาขา สยามพารากอน

กสิกร 772 2 08666 4
ชื่อบัญชี ญาดา วิวัฒนาทร
ออมทรัพย์
สาขา เซนทรัลเวิลด์

ใบไหนที่หายไปจากกระทู้แล้ว คือขายไปแล้วนะคะ :D จะได้้ไม่ต้องรอโหลดค่ะ

วันนี้มี paul smith มาหลายสิ่งค่ะ มาพร้อมถุงนะคะ ห่อให้อย่างดี ใครอยากให้เป็นของขวัญ เหมาะมากเลยค่ะ หรือจะซื้อใช้เองก็เริดๆ ค่ะ

สินค้าใกล้หมดละจ้า รีบๆหน่อยนะค้าาา

กำไลข้อมือ ลาย swirl ค่าาา ขายเพียง 2800 บาท ถูกกว่านี้ไม่มีอีกแล้ววววว คุ้มค่ะ คุ้ม มีมาแค่สามอันนะคะ สามลาย โอนก่อนเลือกก่อนค่าาาาา

มาแบบนี้นะคะ มีถุงหิ้ว paul smith ให้ด้วยค่ะ ถ้าใครจะเอาไปให้เป็นของขวัญ ^^

ชิ้นต่อมา เป็นพวงกุญแจ พร้อมสายห้อยมือถือ จะเอาไปห้อยมือถือ หรือทำพวงกุญแจ ได้หมดค่ะ ซื้อหนึ่ง ได้ถึง สอง เป็นรูปหัวใจมีลาย paul smith เอาไปเลยแค่ 2400 มีแค่ 2 ชิ้น จ้า โอนก่อนเลือกลายก่อนนะจ๊ะ

ชื้นสุดท้าย ที่ห้อยมือถือ ใช้ได้ทุกเพศ ทุกวัย ค่ะ ขายที่ 3500 บาทเท่านั้น ช้าหมด อดนะจ๊ะ

มาพร้อมกล่องแบบนี้

อันแรกสุดขายแล้วนะคะ เหลือสองอันล่างค่า

มีลายปั๊มคำว่า paul smith ด้วยจ้า

ด้านล่างนี้ขายแล้ว แต่ถ้าอยากได้ pm มาได้ค่ะ หาให้ได้อีกค่ะ

เริ่มที่กระเป๋าสตางค์รุ่นใหม่ล่าสุดนะคะ สีดำ รุ่นนี้สวยมาก ไฮโซจริงๆค่ะ ขายราคาพิเศษ SOLD ค่า รุ่นนี้แพงกว่ารุ่นธรรมดานะคะ แต่ขายให้ราคาไม่ต่างกันมากค่ะ ใบนี้จุมาก ใส่การ์ดได้ตั้งเกือบ 20 ใบ แถมยังมีช่องใส่เหรียญอีกค่ะ ด้านในช่องใส่เหรียญเป็นสีชมพู น่ารักมากกกกกก :) ใครอยากได้ แต่ไม่ทัน pm มานะคะ

ที่เปิดช่องใส่เหรียญ เป็นตัว P กับ S นะคะ

ด้านข้างเป็นแบบนี้ไฮโซสุดๆค่ะ

อีกด้านนึงเป็นแบบนี้ค่ะ

ใบที่สอง เอาไป SOLD ค่ะ ถูกกว่าใบแรกนะคะ ใบจุได้เยอะเหมือนกัน

มาพร้อมกล่องแบบนี้ มีถุงให้ด้วยนะคะ ใบนี้ใครที่ชื่นชอบ paul smith ต้องมีไว้ซักใบนะคะ

ใครอยากได้ แต่ไม่ทัน pm มานะคะ

ด้านข้าง น่ารักอีกแล้วววววว

ด้านหลังค่ะ

มาดูข้างในกันบ้าง

จุมากมาย มีช่องใส่เหรียญด้วยนะคะ

หัวซิปยังน่ารักเลยค่ะ

PAUL SMITH หมดเท่านี้จ้าาาาา

ฝากกระเป๋าเก็บตกไว้หนึ่งใบ USED ค่ะ อยากได้เท่าไหร่ ต่อมาเลยค่ะ :D:D:D

prada ค่ะ เป็นหนังผสมหนังกลับนะคะ ขอบสีม่วง ตัวกระเป๋าหนังกลับสีน้ำตาลสวยค่ะ
ตำหนิจะมีที่ตัวกระเป๋าตรงด้านหลังเหล็กที่เชื่อมกับสายหิ้ว เพราะมันเสียดสีกับเหล็กเวลาหิ้วค่ะ แต่มันอยู่ด้านในนะคะ
มองไม่เห็นเวลาสะพาย ไม่มีผลเลยค่ะ ใบนี้หายากนะคะ ไม่เคยเห็นคนถือเลยค่ะ ไม่ซ้ำใคร ชอบใบนี้มาก
แต่ต้องขายเพราะอยากได้อีกใบนึงที่คล้ายกันค่ะ ขอที่ 15500 นะคะ มีถุงผ้าและการ์ดค่ะ ลดเหลือ 12000 ค่ะ

ตำหนิค่ะ

เอาขึ้นไปใช้ก็ไม่เห็นแล้วค่ะ

ขอแถมลิงค์ hi street ด้วยนะคะ
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=470566

ขอบคุณ sbn มากๆๆๆค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3