รบกวนตามหาคนซื้อMARC BY MARC JACOBSด่วนค่า
โดย toom
toom
คุน ศิรดา กรุณาติดต่อกลับมาด่วน
nataliepinku
แม่ค้าแบบนี้ ยกนิ้วให้เลยค่า คุนศิรดามาติดต่อรับของเร็วค้า
jnisa
เข้ามาชมแม่ค้าค่ะ ว่าน่ารักมากๆ
due
แม่ค๊าน่าร๊ากกกกกจัง ขอให้ตามคุณลูกค้าเจอไวๆนะคะ
toom
ขอบคุนทุกท่านนะค่ะ ยังไม่มีใครติดต่อมาเลยค่า จะรอต่อไปนะค่า มาเร็วๆน้าค่ะคุนศิรดา (*_*)
oaklandth
แม่ค้าน่ารักจังเลยค่ะ
ยังงี้ซิ น่าอุดหนุน
เอาใจช่วยให้ตามคุณลูกค้าเจอเร็วๆนะคะ
baiyaa
อย่างนี้สิ แม่ค้าน่า Love""""""
toom
เจอลูกค้าแล้วนะค่ะ ส่งของให้ใหม่แล้วด้วย ยังไงก้อขอบคุนทุกท่านมากๆนะค่า
little_monster
น่ารักมากค่ะ...แบบนี้ต้องยกให้เป็นแม่ค้าตัวอย่างแห่งปี
:)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3