อยากทราบวิธีดูกระเป๋า Balenciaga รุ่น Men Day ครับ
โดย Carrera_2
Carrera_2
อยากจะทราบวิธีเกี่ยวกับการดูกระเป๋ายี่ห้อนี้ครับ ว่าต้องดูตรงจุดไหนบ้าง กระเป๋ารุ่น Men Day นี่ทนทานหรือเปล่าครับ เคยไปลองจับดูที่ร้านเเล้วมันเบามากจนดูบอบบางถ้าเทียบกับกระเป๋ายี่ห้ออื่น ผมกะว่าจะใช้ประมาณ 4-5 ปีก็ว่าคุ้มเเล้วล่ะก็เลยว่าจะหามือสองมาใช้ดู เเล้วอย่างมีหมุดกับไม่มีต่างกันอย่างไงครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ike
ยิ่งใช้หนังจะยิ่งนิ่มครับ แต่ก็ทนเหมือนกันครับ ใส่ของได้เยอะ
ส่วนของจริงกับของปลอม ตามความเห็นส่วนตัว คิดว่าของจริงหนังจะมีรอยยับที่สวยกว่า และหนังจะบางกว่า ดูไกลๆ จะดูย้วยกว่า สังเกตุจากรุ่น city นะครับ
แต่ยังไม่เคยเห็นรุ่น Day ของปลอมเลยครับ แต่คิดว่าขนาดของปลอมไม่น่าจะเท่าของจริง
Kiwi Man
One thing about Balenciaga is that the more you use the bag, the better the bag looks. The quality of the leather that Balenciaga uses is premium, so it tends to age really well.
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3