อยากรุ้จังคะ ดาราที่ท๊อปเค้าใช้กระเป๋าอะไรกันคะ
โดย rrubi5851
rrubi5851
อยากรุ้จังคะ ดาราที่ท๊อปเค้าใช้กระเป๋าอะไรกันคะเช่นคุณอั้ม พัชราภา คุณญาญ่า อุรัสยา
แล้วไปงานแต่ละครั้งเค้าเปลี่ยนกระเป๋าตลอดเลยมั้ยคะ หรือใบไหนที่เค้าถืออกงานบ่อยสุด
aorauttapon
เราเห็นญาญ่า อุรัสยา อ่ะใช้ Calvin Klein platinum labelOlivia Satchel Bags บ่อยสุดไปเรียนยังใช้เลย

Contented by aorauttapon @ Siambrandname

none
รู้แต่คุณอั้มมีหลายใบมากกกกกก บางใบเรายังไม่เคยเห็นในไทยเลย
ส่วนของญาญ่าที่เห็นบ่อยก็ของ Calvin Klein platinum label Olivia Shoulder Bags ละคิมเบอรรี่ก็ใช้นะ
amnuayphuket9
พี่แอนทองก็ใช้ Calvin Klein platinum labelOlivia SatchelBags นะคะ
ไปดูราคามา 15k ถือว่าน่าใช้มากคร้า
to999067
เห็นญาญ่าใช้กระเป๋ารุ่นนี้บ่อย เพราะเราฟอลโล่เค้าอ่ะ
เป็นรุ่น Calvin Klein platinum label Olivia Shoulder Bags ราคา 18,900 บาท คะ

smart96oop
ตามใน ig คุณแอน ทองประสม เห็นนางใช้ Calvin Klein platinum label Olivia Shoulder Bags สีขาวเหมือนกันจร้า
poche6969
เพื่อนเราก็ใช้ของ ck อยู่เหมือนกันนะเพราะทรงสวย ใส่แล้วเหมาะกับหลายๆชุดเลยอ่ะ
Calvin Klein platinum label Olivia Satchel Bags ก็เห็นดาราใช้มากนะ[INDENT][/INDENT]
aesupap145
แต่ละคน แต่ละงานเค้าอาจเลือกใช้กระเป๋าหลายแบบกันนะแต่ที่เห็นๆเลย ดาราใช้กันมากตอนทำงานปกติหรือเที่ยวทั่วไป คือตัว Calvin Klein platinum label Olivia Shoulder Bags เลยราคาหมื่นกว่า หนังสวยด้วยอ่ะหลายสีให้เลือกด้วย
ingduangkamom
เราเห็นอั้ม พัชราภาใช้หลายใบมากกก
เหมือนคิมเบอรรี่ชอบใช้ Calvin Klein platinum label Olivia Shoulder Bags นี่นะลุคชิวๆเรียบหรูดี

baitongz
ดาราใช้กันเยอะเนอะ เราว่าสวยเรียบๆ ชิวๆ ดีอ่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3