ประกาศค่ะ!!!!!!..ขออนุญาติแก้ไขเปลี่ยนแปลงสถานที่จัดงาน SBN Meeting # 2
โดย pong
pong
[SIZE="5"]เพื่อนๆที่จะไปร่วมงานสังสรรค์ SBN Meeting ทุกท่านโปรดทราบค่ะ

[SIZE="4"]เนื่องด้วยเพื่อนๆใน SBN ทั้งหลายได้พร้อมใจกันจัดงาน [SIZE="4"]Meeting II : SBN Party Night in Bangkok [SIZE="4"]
ขึ้นในวันศุกร์ที่ 25 กรกฎาคม 2551 โดยได้แจ้งรายละเอียดสถานที่จัดงานลงในกระทู้

http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=45454 [SIZE="4"]แล้วนั้น

[SIZE="4"]ดิชั้นใคร่ขออนุญาติ (อีกแล้ว) แจ้งเปลี่ยนแปลงสถานที่จัดงานดังกล่าว ซึ่งจากเดิมคือร้าน [SIZE="7"] [SIZE="4"]ใบไม้ร่าเริง สาขาอโศก
เป็น ร้าน Big Echo สาขาอโศก
[SIZE="4"]
เนื่องจากความไม่สะดวกบางประการ และความเหมาะสมในเรื่องของสถานที่
ดังนั้น จึงขอสรุปรายละเอียดโดยมีการเปลี่ยนแปลงเรื่องสถานที่, อาหาร และเวลา(นิดหน่อย) ค่ะ

วันที่ : [SIZE="4"]วันศุกร์ที่ 25 กรกฎาคม 2551

เวลา : [SIZE="4"]19:00 – 23:00 น.

สถานที่ : [SIZE="4"]ร้าน Big Echo สาขาอโศก ห้อง Party Hall ขนาดห้อง 7.2 x 8 m. รับได้ถึง 50 คน

อาหาร : [SIZE="4"]Set Menu 7 คนต่ออาหาร 1 Set โดยแต่ละ Set จะมีอาหารดังต่อไปนี้

[SIZE="4"]ปีกไก่ทอดกระเทียมพริกไทย
ผัดผงกระหรี่ทะเล
ยำสามกรอบ
ต้มยำกุ้ง
ไก่ห่อใบเตย
แคลอฟอร์เนียมากิ
ผัดขี้เมาปลากราย
ข้าวผัดไก่
ผลไม้รวม
เครื่องดื่ม ( Soft Drink ) บริการตลอด

[SIZE="3"]หมายเหตุ : รายการอาหารบางรายการอาจมีการเปลี่ยนแปลงโดยมิได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า

[SIZE="4"]สถานที่จอดรถ : สามารถจอดรถได้ที่ชั้น 2 ของอาคาร อโศกทาวเวอร์

[SIZE="6"]ส่วนใครยังไม่ได้ลงชื่อ หรือชำระเงิน ติดต่อพี่เอได้
ตามทู้นี้นะคะ
http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=43804
[SIZE="3"]ป้องได้ PM แจ้งทุกๆท่านที่มีชื่อในกระทู้พี่เอแล้วนะคะ

สอบถามหรือแนะนำเพิ่มเติม PM หาป้อง
พี่เอ http://forum.siambrandname.com/priva...=newpm&u=13744
หรือเจ๊บันฯ ได้ค่ะ http://forum.siambrandname.com/priva...=newpm&u=11344

[SIZE="4"]ขอแสดงความนับถืออย่างจริงใจ และขออภัยในการเปลี่ยนแปลงการนัดหมายด้วยค่ะ

[SIZE="5"]แผนที่ค่ะ

Meesook
ลงชื่อรับทราบค่ะ ขอบคุณผู้จัดงานทุกคนที่เป็นธุระจัดงานให้เพื่อนๆ นะคะ...
srichardson
ทราบแล้วเปลี่ยนจ้า ขอบคุณแม่งานทุกคนเด้อ เดี๋ยวต้องเตรียมสั่งขนมเค้กไปให้กินกันนะจ้ะ ตกลงทั้งหมดกี่คนจ้ะนู๋ป้อง สั่งไปสัก ห้าชิ้นก้อพอมั้งเน้อ กัดกันคนละคำก้อพอจะได้ไม่อ้วนและไม่เปลืองด้วย ฮ่าๆๆๆ :D
nataliepinku
[SIZE="4"]รับทราบด้วยคนค่า
ขอขอบคุณผู้จัดงานทุกท่านด้วยค่า
KeRoRo
รับทราบด้วยนะฮ่ะ

จะเอาไรไปฝากดีอะฮ่ะ แบบพี่นี่นา ดีอะ

ฝากให้ช่วยจ่ายค่ากระเป๋าได้ไหมฮ่ะ เกือบๆๆ 40 คน คง ได้หลายใบเรย

อิอิอิ
pong
ตอนนี้ดูจากทู้พี่เอแล้วอยู่ที่ 33 ท่านค่ะ แต่ยังมีบางท่านที่ลงชื่อไว้แต่ยังไม่โอนตังค์ด้วยค่ะ ใครยังไม่ลงชื่อยังทันนะคะ
tum72
รับทราบค่า
JuNeJuNe
จัดปายโลด

ยังไงก็ได้ค่ะ :cool::cool:
DenMark
ปีกไก่ทอดกระเทียมพริกไทย
ผัดผงกระหรี่ทะเล
ยำสามกรอบ
ต้มยำกุ้ง
ไก่ห่อใบเตย
แคลอฟอร์เนียมากิ
ผัดขี้เมาปลากราย
ข้าวผัดไก่
ผลไม้รวม
เครื่องดื่ม ( Soft Drink ) บริการตลอด

อยากทานง่า
cherry_k
รับทราบค่ะ:p
JanzA
รับแซ่บค่า ^^
bandalee
[SIZE="6"]แล้วเจ๊จะใส่ชุดอะไรดีหว่า:confused:..........
AAA
[SIZE="6"]ชุดนักเรียนค่ะ ...... มัดแกละด้วยนะค๊ะ...
bandalee
[SIZE="7"]ใช่เลย เดี๋ยวนี่ชุดเด็กอนุบาล น่ารักเพียบ ลายสก็อต โอ๊ย โดน......

แต่เจ๊ไม่อยากแต่งอนุบาล ขอแต่งมหาลัยได้ป่าว อยากใส่ชุดรัด น โอะ ม :D
ledhara
เจ๊ๆๆๆๆ เสื้อเอาแบบธรรมดา มันก็รัด นอ โอะ มอ อยู่แล้ว
เอาแบบล่างสั้นจุ๊ด......................................จู๋ ดีก่า
pete
แง ไม่ได้ไปด้วย แต่ขอเข้ามาอัพเดทด้วยว่าเปลี่ยนไปที่ไหนกัน
pong
โห....อย่างงี้ต้องเรียกไทยรัฐไปทำข่าวด้วยนะเนี่ย เด๋วติดต่อก่อง
Oldie_Pang
เค้าตามไปนะตัวเอง แบบว่า เค้ายังเรียนหนังสืออยู่อ่า ..... ติดสอบค่ะคุณอา ฮ่าๆๆๆ.....
Bright
รับแซ่บ น้อ

เจอกนครับ จากบ้านไปง่ายสุดๆ
JuNeJuNe
Originally Posted by bandalee
[SIZE=7]ใช่เลย เดี๋ยวนี่ชุดเด็กอนุบาล น่ารักเพียบ ลายสก็อต โอ๊ย โดน......

[SIZE=7]แต่เจ๊ไม่อยากแต่งอนุบาล ขอแต่งมหาลัยได้ป่าว อยากใส่ชุดรัด น โอะ ม :D

เอ่อ.. อย่าใส่เข็มมธ.นะคะเจ๊บัน

เด๋วจะโดนใบเหลืองซะก่อน

เค้าออกกฏการใส่ชุดนศ.แล้วนา

อิอิ

:D
peachpie
ขอบคุณทุกคนเลยนะคะที่ลงทุนลงแรงให้มีงานนี้ สมาชิกใหม่คะ ขอบคุณมากมายเลย ^_____^
nickbee
แซบๆๆๆๆๆๆๆ
AllAboutMe
อดไปอีกเเร้วว

เสียดายจัง

โอ้ยย อยากไป

แต่คงไม่ทันเเร้วววว !!!!!!! :cry:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3