Community Justice: กระทู้นี้ ผิดกฏ ของ Siambrandname.com
โดย patapamper
patapamper
ระบบนี้เป็นระบบแจ้งเตือนอัตโนมัตโดยความเห็นชอบของสมาชิกในชุมชน ที่ช่วยกันดูแล และรักษากฏ ชุมชนที่เราอาศัยร่วมกัน ผู้ที่อาศัยในชุมชนแห่งนี้ทุกคนกรุณาอ่านกฏให้ครบก่อน ทำการโพสต์กระทู้ ทุกครั้ง

สงสัย ทำไมต้องทำตามกฏ

อ่านหลักการ และเหตุผล เพื่อประโยชน์ของทุกคนร่วมกัน ตามลิงค์ด้านล่างให้ละเอียดด้วยนะครับ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=157788

การแจ้งเตือน หากไม่ทำผิดซ้ำ ภายใน 3 เดือน จะลบแต้มเตือนครับ ขอบคุณ ทุกคน ที่พยายาม ช่วยกันรักษากฏ และ ดูแล ชุมชน ที่เราอาศัยร่วมกัน

[SIZE=7]----------------

กฏข้อที่คุณผิด มีดังนี้

กฏ ของชุมชน Siambrandname.com

กฏทั่วไป 4: สมาชิกคนนี้ตั้งกระทู้ไม่ตรงหมวด ตามคำบรรยายหน้าห้องแต่ละห้อง

noinoi5
เป็นกำลังใจให้ตามหาได้ไว ไว นะคะ...

แต่คิดว่าน่าจะยากแล้วหละ..หุหุ...อากาศเริ่มเย็นลงอีกแล้ว...
primz
เจออยู่เหมือนกันนะคะผ้าพันคอ
แต่ราคานี้ 4500 อัพทั้งนั้นเลยค่ะ
ชอบแค่ไหนก็ซื้อไม่ลงแล้วล่ะค่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3