ใครเคยไป CMG outlet บ้างครับ
โดย boni
boni
อยากทราบว่าเปนไงอ่ะครับไม่เคยไปเลยแล้วไปยังไงสะดวกครับ

ขอบคุณมากครับ อยากทราบว่ามี IZZUE กับ 5CM ไหมครับ
noinoi5
มารอฟังด้วยคนค่ะ
lapoire
ไม่รู้ว่าเข้าใจถูกต้องตรงกันหรือป่าวนะคะ

CMG เป็นแบรนด์ที่ทางห้างเครือ CPN หรือเซ็นทรัลพัฒนานำสินค้าเข้ามาขาย
รวมถึงพวกเฮ้าแบรนด์ของทางเค้า

ทุกๆปีเค้าจะจัดเซลล์อยู่แล้วที่โรงแรมโซฟิเทล บนห้างเซ็นทรัลลาดพร้าว
ถ้าเป็นงานเดียวกัน izzue กับ 5cmก็ไม่เคยเห็นนะคะ

ถ้าข้อมูลพลาดก็ขออภัย
klein
เข้าใจเหมือนกับคุณ lapoire เลยค่ะ เคยไปมาเหมือนกันที่เซ็นทรัลลาดพร้าว ถ้าเป็นเสื้อผ้าที่เห็นมีเยอะก็คงเป็น G2000,Bossini,CK ส่วนเครื่องสำอางน้ำหอมก็จะมีพวก Clarins,ELIZABETH ARDEN และอื่นๆ จำไม่ค่อยได้เหมือนกัน เท่าที่เห็นก็มีของเยอะน่ะค่ะแต่แบรนด์ izzue , 5cm ไม่เห็นเลยจ้า
boni
คือผมอ่าจากlinkนี้อ่ะครับ

http://www.newswit.com/news/2005-10-27/cmg-outlet/
aummi
confirm ว่ามีค่ะ
lapoire
มีไม่มี ไปมันทุกงานแหละ

555+
prez_nan
เคยไปแต่ตอนที่เค้าจัดงานของ Home Work
นะคะ แต่ว่ามันต้องมีบัตรสมาชิกก่อนถึงเข้าไปซื้อได้

สินค้าเป็นสินค้าราคาต่ำกว่าทุนทั้งหมดค่ะ ทุกยี่ห้อลดเกือบ 90% เลยคะ
เอาง่าย ๆ เสื้อทำงานพ่อเรา ยี่ห้อ S'fare เหลือตัวละ 150 บาทนะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3