ขอความช่วยเหลือหน่อยค่า
โดย peungjung
peungjung
คือว่ากะลังจะซื้อกระเป๋ากับคุณ lobowri แต่ไม่เคยซื้อขายกันมาก่อน
และแม่ค้าก็ใหม่มากๆสำหรับเวบนี้ เลยอยากรบกวนเพื่อนๆหน่อยค่ะ ไม่ทราบว่าใครมีประสบการณ์ซื้อขายกับคุณแม่ค้าท่านนี้บ้างคะ ขอ comment หน่อยค่ะ เพราะว่ากำลังจะโอนมัดจำแล้วค่า
pm มาก็ได้นะคะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
ปล. ไม่รู้ว่ามาลงถามอย่างงี้มันผิดกฏรึป่าว เพราะไม่รู้จะไปถามที่ห้องไหนค่ะ
ถ้าผิดยังไงก็ขอโทษด้วยและช่วยลบกระทู้ไปได้เลยค่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3