Chanel Sofe Carvier Grey ขาย หรือ ไม่ขาย ช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะ
โดย monkichi
monkichi
ค่อนข้างกลุ้มใจจังเลย ว่าจะขายหรือจะเก็บดีอ่ะค่ะ เพราะว่าสีมันค่อนข้าง

อ่อน แอบกลัวว่าใช้ไปนาน ๆ จะดำแล้วทำความสะอาดไม่ได้อ่ะค่ะ รูปที่

เอามาลงเป็นรูปของพี่ปุ่นนะค่ะ เพราะตั้งแต่ได้มายังไม่ได้ถ่ายรูปน้องเลย

อยากให้เพื่อน ๆ ช่วยออกความคิดเห็นหน่อยค่ะ ว่าจะขายหรือว่าจะเก็บดี.............................

ช่วยคิดหน่อยนะค่ะ :p:p:p:p
yamroll
สีสวยค่ะ เราก็กลัวสีอ่อนเหมือนกัน ถ้าเป็นเรา คงใช้ซักพักแล้วขายค่ะ กลัวเสียดสีกับกางเกง กระโปรงเหมือนกัน
honeyp
สวยมากๆเลยค่ะ แต่ก็ต้องถนอมมากๆเหมือนกัน
ถ้ารักเค้าจริงๆ ก็เก็บไว้ใช้แบบทะนุถนอมก็ได้ค่ะ
แต่ถ้าหากว่าอยากเปล่ยนเป็นใบที่ใช้งานได้ลุยกว่านี้ ก็ขายเลยค่ะ มีคนซื้อต่อแน่ๆๆๆๆ อิอิ
kaythana
เราก็เพิ่งขายไปอาทิตย์ที่เเล้ว สีสวยมาก เเต่กลัวทำสกปรก สงสารน้องเป๋า เลยขายดีกว่า แต่ยังแอบคิดถึงน้องเป๋าเลยค่ะ
aeung123
นู๋ว่า ขายดีกว่านะคะ ยิ่งเก็บยิ่งเก่านะ คาเวียร์รุ่นนี้ เพ่ือนมีก็เอาไปขายแล้วเหมือนกัน ตอนนี้ขายง่ายด้วยถ้าตั้งราคาไม่โหดร้าย
JADAN
ลองถามใจตัวเองดูค่ะว่าถ้าเก็บไว้แล้วจะกล้าใช้ไหม? ถ้าไม่...คิดว่าขายค่ะ เพราะเราเองก็กำลังบอกตัวเองอย่างนี้เหมือนกัน ซื้อมาหลายเดือนแต่ใช้อยู่ไม่ถึง 5 ครั้ง เลยตัดสินใจว่าจะขายค่ะ แต่ว่าไม่ใช่น้องแนลนะคะ :oops:
Jellyfish
เป็นแมง ไม่ขายคะ :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3