ถามคะ
โดย kimukhim
kimukhim
คือพอสมัครสมาชิกแล้ว เราสามารถตั้งกระทู้ขายตามนั้นได้เลยใช่ป่ะคะ
naschaaa
สามารถขายสินค้าได้เลยค่ะ

แต่ต้องแยกสินค้าลงให้ถูกห้องด้วยนะค่ะ เดี๋ยวโดนลบกระทู้ค่ะ

และห้ามลงในห้องที่เป็น Safety Zone นะค่ะ

และอย่าลืมวางป้ายนะค่ะ ราคาสินค้าตั้งแต่พันบาทขึ้นไป(แต่ถ้าราคาไม่ถึงพันวางไว้ก็ไม่เสียหายนะค่ะ)

มีอะไร PM มาก็ได้นะค่ะ ยินดีตอบค่ะ (ถ้ารู้... อิอิ)
siambrandname
Originally Posted by naschaaa
สามารถขายสินค้าได้เลยค่ะ

แต่ต้องแยกสินค้าลงให้ถูกห้องด้วยนะค่ะ เดี๋ยวโดนลบกระทู้ค่ะ

และห้ามลงในห้องที่เป็น Safety Zone นะค่ะ

และอย่าลืมวางป้ายนะค่ะ ราคาสินค้าตั้งแต่พันบาทขึ้นไป(แต่ถ้าราคาไม่ถึงพันวางไว้ก็ไม่เสียหายนะค่ะ)

มีอะไร PM มาก็ได้นะค่ะ ยินดีตอบค่ะ (ถ้ารู้... อิอิ)

ขอบคุณมากครับ ที่ช่วยแชร์ความรู้ ให้เพื่อนสมาชิกนะครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3