ทำยังไงให้กระทู้ขึ้นมาอยู่ต้นๆ โดยที่ไม่ลงใหม่
โดย pukkajan
pukkajan
ไม่ทราบมีวิธีเลื่อนกระทู้ให้มาอยู่ด้านบนสุด (คล้ายๆ เป็นกระทู้แรกสุด) โดยที่ไม่ต้องลงใหม่ไหมคะ
ไม่ใช่ในวันเดียวกันนะคะ หมายถึงวันรุ่งขึ้นอะไรประมาณนี้อ่ะ
JanzA
ไม่มีค่า กระทู้จะไม่รีเฟรชตามการอัพเดท ซึ่งทางเวปก็อนุญาตให้เอามาโพสต์ขายใหม่ได้ในอีกวันนึง

จขกท.ต้องใช้วิธีก๊อปข้อความมาโพสต์ใหม่แทนค่ะ
siambrandname
Originally Posted by JanzA
ไม่มีค่า กระทู้จะไม่รีเฟรชตามการอัพเดท ซึ่งทางเวปก็อนุญาตให้เอามาโพสต์ขายใหม่ได้ในอีกวันนึง

จขกท.ต้องใช้วิธีก๊อปข้อความมาโพสต์ใหม่แทนค่ะ

ขอบคุณมากครับ ที่มาช่วยแชร์ความรู้ ให้เพื่อนสมาชิก ในชุมชน
MARTYY
แล้วอัพเดททนี่คือการเข้าไปแก้ไขไช่ไม๊ค่ะ ?
ขอบคุณค่ะ : );)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3